Hosni mubarak afungwa jela maisha!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hosni mubarak afungwa jela maisha!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malyenge, Jun 2, 2012.

  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,719
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wakuu yule aliyekuwa rais wa Misri kwa kipindi cha miaka zaidi ya 30 sasa hivi amehukumiwa kifungo cha maisha jeal.
    chanzo: SKYNEWS.
     
  2. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi si mgonjwa yule
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Wa kwetu pia watafuata kwa kuihujumu nchi. Ataanza Ali Hassan Mwinyi, Ben Mkapa kisha Jakaya Kikwete...naamina Dk Slaa hatawaacha mwaka 2015
     
  4. Master jay

    Master jay Senior Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtu dunia yupo nusu, ahera nusu wanamfunga maisha kwa nin?
     
  5. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,471
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Hahaha duh!!!! Na hata Nyerere angekuepo, Slaa asingemwachia....


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    dawa ya moto ni petrol yani unawawashia zaidi bd hawa wakwetu
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hasa hawa maraisi wa Tanzania ambao wamehusika katika mauaji ya wananchi wasio na hatia.

    Ni haki kabisa kushitakiwa mahakama ya Kimataifa (ICC)


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Bado bado bado Mkaa hapa na Jay kei !!!
     
  9. m

    muyombakeneyo Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni findisho kwa vikngozi wote walio madarakani wanaotumia madaraka yao vibaya. Mwezi huu ulianza na Chalres Taylor kwa kuhukumiwa miaka hamsini na imetokea tumeshuhudia hukumu ya maisha kwa Hosni Mubarak. Naamini Al Assad (syria) na yeye atapata hukumu ya kifungo cha maisha au kunyongwa kabisa

    Ni fundisho!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Daaah bongo bado ipo mbali sana.
     
Loading...