Hosea: Ole wenu mafisadi wa siasa


Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
- Hosea aaaghhhhrr Tanzania bwana, unakumbuka Rais alisema nini kule Mbeya, alisema kwamba ana majina ya wahalifu wote na wauza unga, mpaka leo imekuwa hadithi! hadithi! hadithi njooo!

FMEs!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Tumezoea kusikia mwimbo na ngonjera hizi hizi na wakati umefika na kusema no kwa namna ya watu kama hawa
Naam Mkuu, rekodi yake haionyeshi kukamata fisadi yeyote hadi sasa ni kupiga kelele tu huku na kule lakini tukija kwenye utendaji ni ZERO.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Kutumia zaidi ya shs millioni 700 kwa ajili ya majengo ya Takukuru is pure farcical na loss of taxpayers money.

Lindi kuwa na jengo la TAKUKURU ni matusi kabisa.Wananchi wa Lindi wangepewa pesa hizo kujenga shule na zahanati.Ufisadi kila mtu anajua unaanzia kwenye govt bodies!
Kama tungekuwa na competent auditors,accountants,bankers yote haya yasingetokea.Lakini kuna COLLUSION
katika ngaji za juu za chama na serikali,.

I have stopped to be fooled by these morons!
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
7
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 7 135
Kweli Tanzania tuna kazi kubwa sana katika mambo ya rushwa na hasa kwa kipindi hiki ambacho kila mtu anataka kujisafisha kwa mambo yake ya ajabu ajabu
 

Forum statistics

Threads 1,214,073
Members 462,499
Posts 28,500,156