Hongereni Zan Fast Ferries, hongera Mh. Turkey

Hongereni Zan Fast Ferries, hongera Mh. Turkey

Ataweza hila za mshindani wake, alikuja royal kwa kasi sana leo yuko wapii? Kifupi ajipange kihuduma na kifitna
 
Ataweza hila za mshindani wake, alikuja royal kwa kasi sana leo yuko wapii? Kifupi ajipange ki huduma na kifitna
Ndio maana nkaiomba serikali iwe makini maana huu ushindani ni faida kwetu
 
Hatimaye chombo kimefika 👏 kwao...
Kukumbushia tu ni hii hapa👇...

Vinginevyo tunategemea mapinduzi kwenye usafiri upande huu wa Dar to Unguja japo kupitia uzi wangu 👆 nimetoa angalizo ambalo mbunge mh. Turkey na management yake hawatakubali au kuruhusu pandikizi aje kutia chimvi engine
 
Kila kitu hujumuishwa na siasa Tanzania, Watanzania ni moja katika watu mbumbumbu Dunia.

Turkey hakuleta hiyo meli kwa sera za CCM, Turkey ni mfanya biashara anatumia mgongo wa siasa kujinufaisisha kibiashara..
 
Relief Mirzska,

Hili jambo la kheri kwa maana mzee alihodhi usafiri wa Zanzibar, kuna wakati alijipandishia nauli bila idhini ya mamlaka, alishusha baada ya serikali kuingilia kati,naamini mwenye chombo hiki amejizatiti kwani nasikia mzee alikuwa anafanya hila kwa yeyyote anayetaka kuleta chombo, sote tunakumbuka jinsi alivyofanikiwa kuhodhi huo usafiri kwa hila dhidi ya wengine waliotaka kufanya hiyo biashara. Kwenye ushindani anayenufaika ni mlaji.
 
Kila kitu hujumuishwa na siasa Tanzania, Watanzania ni moja katika watu mbumbumbu Dunia.

Turkey hakuleta hiyo meli kwa sera za CCM, Turkey ni mfanya biashara anatumia mgongo wa siasa kujinufaisisha kibiashara..
Sawa
 
Hili jambo la kheri kwa maana mzee alihodhi usafiri wa Zanzibar, kuna wakati alijipandishia nauli bila idhini ya mamlaka,alishusha baada ya serikali kuingilia kati,naamini mwenye chombo hiki amejizatiti kwani nasikia mzee alikuwa anafanya hila kwa yeyyote anayetaka kuleta chombo, sote tunakumbuka jinsi alivyofanikiwa kuhodhi huo usafiri kwa hila dhidi ya wengine waliotaka kufanya hiyo biashara.Kwenye ushindani anayenufaika ni mlaji.
Hakika mkuu!

Tunazisihi serikali juu ya kuweka mazingira sawa ya ufanyaji biashara kwa wawekezaji wote kwa maslahi mapana ya wananchi wake
 
Back
Top Bottom