Hongera wanajamii

Mokoyo

JF-Expert Member
Mar 2, 2010
15,168
2,000
naomba utumie nickname ndugu yangu kwa usalama wa afya yako! Otherwise uthibitishe kuwa wewe ndiwe mwenye jina hilo, husijekuwa unatumia jina la mtu mwingine kwa maslahi yako! Otherwise karibu mjengoni, huku hatuapishani
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,921
2,000
Nimara yangu ya kwanza kujitambulisha naomba wanajamii mnipokee jamani.Benedicto Rugakingira niko Barrick.
Barrick.....specifically wapi........??? Buzwagi, Kahama Gold Mine, Musoma...??? Isije ikawa tuko wote uliko.............. Nishakaa Kakola sana tu
Anyway karibu Jamvini kama ni mara ya kwanza...........Maana kuna wengine ni kanzu mpya lakini shehe ni yule yule
 

Derimto

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
1,308
1,500
Karibu sana uwe kwenye jumba la magreat thinkers na kuna room humu ndani wanajipenyezaga malitle thinkers usikae hapo utachemsha
 

BenyRugakingira

New Member
Oct 27, 2010
3
0
Barrick.....specifically wapi........??? Buzwagi, Kahama Gold Mine, Musoma...??? Isije ikawa tuko wote uliko.............. Nishakaa Kakola sana tu
Anyway karibu Jamvini kama ni mara ya kwanza...........Maana kuna wengine ni kanzu mpya lakini shehe ni yule yule
Mimi niko Tarime kama nawe ni miner tunaweza kuwasiliana hapa Nyamongo.Great thinker hebu leta hbr.unaonaje hiyo ndoa ya mjengoni haitaua upinzani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom