Hongera Vitu's juma


Mwana-G

Mwana-G

Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
45
Likes
15
Points
15
Age
48
Mwana-G

Mwana-G

Member
Joined Jan 9, 2016
45 15 15
Kuna jamaa anaitwa Vitu's juma uyu jamaa anaandikia gazeti la dira ya mtanzania (makala) anajitambulisha kama mwanafunzi wa chuo cha Saut mbeya nampa hongera sana .
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,339
Likes
17,335
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,339 17,335 280
hongra ya nini?unaji kick .

swissme
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
Kuna jamaa anaitwa Vitu's juma uyu jamaa anaandikia gazeti la dira ya mtanzania (makala) anajitambulisha kama mwanafunzi wa chuo cha Saut mbeya nampa hongera sana .
HABARI YAKO HAIJAKAMILIKA ULIKUWA NA HARAKA YA NINI?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Duh! Sasa hiyo hongera unampa hapa ili iwe nini? Waombe hao Dira namba yake ya simu umpigie
 

Forum statistics

Threads 1,238,864
Members 476,196
Posts 29,334,737