Hongera Steve Nyerere kwa kujitambua

Hongera Steve Nyerere kwa kujitambua

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Posts
497
Reaction score
637
IMG_20170421_200051_600.JPG
 
Hii nchi bana ....kweli bado tupo kwenye ujinga na degree zetu juu ....mtu akishakuwa against Makonda tu basi kajitambua!! ....
 
Wasanii wanajua walipoanguka. Wasichojua, ni wapi walipojikwaa! Ni jambo jema kwa wasanii kzinduka na kuntambua mbaya wao lakini wa kuogopa ni wao wenyewe na udhaifu mkubwa wa sheria za kulinda tasnia ya sanaa!
 
Bashite ndio aliwajaza ule ujinga had wakaandamane...ney wa mitego anawaitaga mataira kwel nmeamin
 
Huyo naye, kwishney tu

Kuigiza kumemshinda
Kuchekesha kumemshinda

Sasa ni udaku mbele kwa mbele

wivu.com

Pia hajakataza muvi za nje kuuzwa bali wafate yanayotakiwa kisheria.
 
Back
Top Bottom