Hongera mbunge wa Ubungo

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Points
1,225

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 1,225
Mh Mbunge wa ubungo ongera kwa mkala wako wa Dawasco hatimae maji yametoka leo.Kumbe watu wanaogopa maandamano bila mkwala wako maji tuliyasikia mala 4 ya mgao wa umeme
 

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
bongo washazoea vitisho ndio maana wakishasikia maandamano kamasi linawatoka..

bora mmepata maji na bado umeme tushachoka ngonjera zao.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,941
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,941 2,000
<br />
<br /
kwa sababu hakuna maji na umeme
Kuna usafi unaoweza kufanyika bila maji na umeme. Hata mpangilio mzuri tu wa mambo ni usafi. Lakini hapo stendi kila kitu shaghalabaghala. Mivumbi, vikwapa, kuchomekeana, vibao vya matangazo visivyoonekana....yaani ovyo ovyo kabisa.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,941
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,941 2,000
<br />
<br /
mkuu tatizo la ubungo ni katatizo ndani ya ubungo .Maji ni tatizo kubwa yanapokosena na ubungo stand maji hakuna ebu fikiri we ni msafiri unafika pale upate huduma ya afya maji hakuna na umati wa watu pale
Huduma gani ya afya unayoweza kupata hapo Ubungo stendi? Kwenda chooni kunya na kukojoa?
 

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Points
1,225

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 1,225
bongo washazoea vitisho ndio maana wakishasikia maandamano kamasi linawatoka..<br />
<br />
bora mmepata maji na bado umeme tushachoka ngonjera zao.
<br />
<br /
cha ajabu jimbo la Kinondoni awana tatizo la maji lakini hili kino wapate maji razima ya pite ubungo ndo ya fike kinondoini Pia na wizara ya maji hipo ubungo na maji ya tabu why
 

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,409
Points
0

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,409 0
Kuna usafi unaoweza kufanyika bila maji na umeme. Hata mpangilio mzuri tu wa mambo ni usafi. Lakini hapo stendi kila kitu shaghalabaghala. Mivumbi, vikwapa, kuchomekeana, vibao vya matangazo visivyoonekana....yaani ovyo ovyo kabisa.
na wale ma broker wa ticket za mabasi pale stedi kuu ndiyo wanakera kweli kweli ... yaani unaweza ingia stendi umeshakata ticket let say ya DAR Experess halafu wanakugasi na kukuambia kuwa hilo basi limeshaondoka hivyo ukate basi lingine

halafu huwa ni walevi 24/7 plus uhuni uhuni tuu
 

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Points
1,225

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 1,225
na wale ma broker wa ticket za mabasi pale stedi kuu ndiyo wanakera kweli kweli ... yaani unaweza ingia stendi umeshakata ticket let say ya DAR Experess halafu wanakugasi na kukuambia kuwa hilo basi limeshaondoka hivyo ukate basi lingine <br />
<br />
halafu huwa ni walevi 24/7 plus uhuni uhuni tuu
<br />
<br /
hoja nitatizo la maji lakini ni sahihi mbuge kupambana na watu wanao tumia pesa zao kwa pombe? Pia wale madarali na wapiga debe ndo ajira yao kama mnyika na ubunge wake swala pale ni kuwajengea mazingira safi ya kazi
 

Forum statistics

Threads 1,358,204
Members 519,232
Posts 33,162,396
Top