Hongera diamond tuzo mtv mama 2015 wamekaa!

Hongera diamond tuzo mtv mama 2015 wamekaa!

Mond yuko juu sana anaipeperusha bendera na jina la Tanzania kwa kiwango cha juu kabisa. Anakubalika ndani ya Afrika na hata nje ya Afrika. Hongera sana Mond.
 
Amepata tuzo ya nin? Ebu lete habar kamil sio wote tunaongalia tv
 
iko live channel ya mtv na kama una twitter check mtvmama 2015...dogo anatisha banaa...keshaweka moja kibindoni bado zingine...hizi tuzo ni za wanamuziki Afrika...acha tuu
 
Mtanifanya nikufwe........uwiii........nikimpigia Masawe simu saa hizi kuweka order ya ndimu...........atakuwa hajalewa kweli..........?.....nishaurini.......
 
Mtanifanya nikufwe........uwiii........nikimpigia Masawe simu saa hizi kuweka order ya ndimu...........atakuwa hajalewa kweli..........?.....nishaurini.......

Hahaha...huwa nakupendea hapa tu kwenye makomenti yako Dr...
 
Diamond anaweza asiwe mwanamuziki mzuri sanaa ila ana bidii sana. Inapokuja swala la kazi yake anayojua ndio inampa maisha hana masihara hachoki kujifunza na wala haachi kujituma. kila kitu anakichukulia kwa uzito wa juu n hii ndio inamfikisha aliko, Safi sana mtoto wa Snura. Wengine waige kujituma kama wewe
 
ndani ya stage modn nanna naaaanaaaa tishaaaa
 
From today on,diamond's life will never be the sama again.
 
Back
Top Bottom