Hongera Channel Ten


peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
214
Likes
8
Points
35
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
214 8 35
Nimefarijika leo kwa kuona Channel Ten inaonekana kwenye DSTV (CHANNEL 292). Ingawa haijawa clear sana ninaamini itaboreshwa na kuonekana vizuri. Tunafarijika tunavyoona local channels zinajiunga kwenye visambuzi kama hivi na vinginevyo. Amen
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,073
Likes
287
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,073 287 180
Ni visimbuzi mkuu peace2007,imekua faraja sana na tusubiri hayo maboresho.

Hivi Mengi wa ipp yeye hana mpango kama huo?
 
Last edited by a moderator:
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
916
Likes
14
Points
35
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
916 14 35
Ni visimbuzi mkuu peace2007,imekua faraja sana na tusubiri hayo maboresho.

Hivi Mengi wa ipp yeye hana mpango kama huo?
Mengi wa IPP anataka chaneli zake zionekane katika King'amuzi chake cha Digitek tu, ili mkinunue.
 
Last edited by a moderator:
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,073
Likes
287
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,073 287 180
Mengi wa IPP anataka chaneli zake zionekane katika King'amuzi chake cha Digitek tu, ili mkinunue.
Ooh! Lakini mbona Continental wao wana kisimbuzi chao na star tv inaonekana Dstv
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Mengi wa IPP anataka chaneli zake zionekane katika King'amuzi chake cha Digitek tu, ili mkinunue.
mbona husemi kuwa zipo hata kwenye STARTIMES........
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241