Hongera Chanel ten ongezeni jitihada.

deo paul555

JF-Expert Member
Oct 22, 2018
1,411
1,500
Habar wadau,muda mrefu kituo hiki kilikua kina onyesha picha zisizo na muonekano mzuri na sauti pia,leo nimeangalia kwakweli niwape pongezi, ushauri nao wapa mngejitahidi vifaa vya kurusha matangazo mboreshe kwani mabadiriko yanaonekana pia magic fm ingesikika angalau kanda zote za nchi ilikunitanua shukran zote kwa uongozi kuanza kutatua changamoto hizo kazi njema.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,529
2,000
Hongera zao, inawezekana Fedha walizopewa na Mhe.Rais zimeanza kutumika ipasavyo.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,581
2,000
Habar wadau,muda mrefu kituo hiki kilikua kina onyesha picha zisizo na muonekano mzuri na sauti pia,leo nimeangalia kwakweli niwape pongezi, ushauri nao wapa mngejitahidi vifaa vya kurusha matangazo mboreshe kwani mabadiriko yanaonekana pia magic fm ingesikika angalau kanda zote za nchi ilikunitanua shukran zote kwa uongozi kuanza kutatua changamoto hizo kazi njema.

Sent using Jamii Forums mobile app

Channel 10 ni mwanamke gani hata umepata hamu ya kumwangalia? Ana chura?
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,341
2,000
Habar wadau,muda mrefu kituo hiki kilikua kina onyesha picha zisizo na muonekano mzuri na sauti pia,leo nimeangalia kwakweli niwape pongezi, ushauri nao wapa mngejitahidi vifaa vya kurusha matangazo mboreshe kwani mabadiriko yanaonekana pia magic fm ingesikika angalau kanda zote za nchi ilikunitanua shukran zote kwa uongozi kuanza kutatua changamoto hizo kazi njema.

Sent using Jamii Forums mobile app
chattle broadcast

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom