Hongera Aziz Aboud, Mbunge jimbo la Morogoro mjini

Hongera Aziz Aboud, Mbunge jimbo la Morogoro mjini

Kurutamjanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Posts
396
Reaction score
377
Mnyonge Mnyongeni, Haki yake Mpeni. Pamoja na Mazonge yoote ya Chama tawala,ila Ndani ya CCM kuna baadhi ya watu makini sana kiutendaji, hili hata Wapinzani wanakubali hilo.

Watu makini hao kwa sasa vijana wa mjini wanawaita MAJEMBE. hata mm nakubali, na moja ya Jembe la CCM ni Mbunge wa Morogoro Mjini Kupitia CCM Mh Azizi Aboud.

Kwakweli Morogoro hatunaga mbunge akae zaidi ya miaka 5.hii yote hutokana na utendaji na uwajibikaji mbovu kwa wananchi wao. Ila huyu bwana Azizi aboud ni mbunge wa mfano, sio muongeaji ila ni mtendaji mzuri sana.

Sio mtalii kama wabunge wengine, bwana huyu tuko nae mkoani, shughuli zote anashiriki, ana mengi mazuri anayafanya nikiandika yote itafika kesho ila kiukweli sisi wananchi wa moro tumepata mbunge muwajibikaji,tunachimbiwa visima kila kitongoji na mambo mengi maziri tika kwa mbunge wetu.

Kwa hilo tunakupongeza sana Ndugu Azizi Abood kwa moyo wako,
 
leo ulienda kuzika? visima mpo vijijini au mjini maji chumvi hayanyweki tungi na kote alikochima visima wanashindwa kuyatumia
 
akae mkao wa kula maana Selemani Msindi a.k.a Afande Sele anampumulia mgongoni ifikapo mwakani na wanamorogoro wameshatanabaisha tokea kitambo kuwa ni zamu ya upinzani hapo 2015!
 
leo ulienda kuzika? visima mpo vijijini au mjini maji chumvi hayanyweki tungi na kote alikochima visima wanashindwa kuyatumia

Hahaaaa...jamaa anawapa tafu ya usafiri kwenye misiba ndo maana wanamfagilia saaanaaaa...waruguru bana kazi kwelikweli........
 
Wewe sema ni mgonjwa Wa mawazo ndiyo maana una mawazo ambayo yamedumaa,,kwanza mfuko Wa jimbo ni tsh milioni 60 kwa mwaka kazi anayoifanyia unajua ?

2/morogoro ni manispaa unajua makusanyo Yao ni tsh ngapi kwa mwaka

Sema wewe labda unapewa lifti bure kwenye mabasi yake kwenda ubungo na kurudi ndo maana unampa sifa ya bure huyo bepari
 
mh iwapo atatatua kero ya maji na watu kupata maji ya bomba nitampongeza , bado Hall ya Moro maji ni tatizo waulize kihonda na maeneo mengine watu wanaishi km wapo mbali ya manispaa, lkn si haba alipofikia aongeze juhudi
 
Unajua anakwepa kodi kiasi gani kwenye biashara zake kwa mwavuli WA ubunge? Khalaghabao!
 
Mwanzoni nilikuwa simkubali Abood ila kwa jinsi Morogoro inavyobadilika chini yake pamoja na Meya wa Manispaa ya MOROGORO nathubutu kusema kwamba MOROGORO ndani ya miaka kumi ijayo itakuwa jiji la mfano.Tunahitaji madiwani zaidi wa Upinzani ili kudhibiti wizi wa fedha za Manispaa na hivyo kuongeza marudufu ukubwa wa bajeti kwaajili ya miradi ya maendeleo ya mkoa wa MOROGORO.
 
Hahaaaa...jamaa anawapa tafu ya usafiri kwenye misiba ndo maana wanamfagilia saaanaaaa...waruguru bana kazi kwelikweli........

Kwa hiyo wao wanathamini usafiri wakati wa misiba badala ya huduma bora za afya zitakazosaidia kupunguza idadi ya vifo kweli bado tuna safari ndefu
 
kama nlivyojitokeza 2010 ktk kituo cha s/m sinza mihogoni kumpigia kura mnyika na r.Pamba kwa hapa moro sina sabab y kumnyima abood.Hyo afande hpa moro hana mvuto labda mitaa y misufini hvyo ntamuunga mkono ktk udiwani.Abood ni mtu wa kujchanganya na vijana kawaida kumkuta dimbani ktk ligi za uswazi akiwakilisha timu yake inaitwa jamaika.vikund vya vjana huwaambii kitu kwa abood.ahad zake nyingi katelkeza
 
Simkubali ni mchafuzi wa mazingira, mto unaharibiwa na viwanda vyake, watu wanatumia maji yenye sumu,
 
kinachomshinda mbunge wenu muoga kuisema serikali hasa matatizo ya maji yanaisumbua mji huo yeye ameajiliwa na wananchi sio serikali japo kuna habari wanampiga vita kwenye halmashauri
 
kama nlivyojitokeza 2010 ktk kituo cha s/m sinza mihogoni kumpigia kura mnyika na r.pamba kwa hapa moro sina sabab y kumnyima abood.hyo afande hpa moro hana mvuto labda mitaa y misufini hvyo ntamuunga mkono ktk udiwani.abood ni mtu wa kujchanganya na vijana kawaida kumkuta dimbani ktk ligi za uswazi akiwakilisha timu yake inaitwa jamaika.vikund vya vjana huwaambii kitu kwa abood.ahad zake nyingi katelkeza

zipi hizo
 
Viwanda vyote amevifanya magodown na redio yake, ajira vijana mtapata wapi?
 
Unajua anakwepa kodi kiasi gani kwenye biashara zake kwa mwavuli WA ubunge? Khalaghabao!

Wewe unaejuwa, weka hapa data zako za anavyokwepa kodi, ukishindwa, ina maana wewe ni muongo, mnafik, fataani na mzandik, vyote kwa pamoja.

Punguani wahed, kila mkiona mtu ana mafanikio basi ni mkwepa kodi? Yule ana mali kabla hajawa mbunge na ukoo wake umeanzia mbali toka wanatengeneza sukari-guru Kilombero huko, wewe ulikuwa umelala fofofo.
 
akae mkao wa kula maana Selemani Msindi a.k.a Afande Sele anampumulia mgongoni ifikapo mwakani na wanamorogoro wameshatanabaisha tokea kitambo kuwa ni zamu ya upinzani hapo 2015!

Sahau ww watamng'oa mwingine bt co Afande Sele...Abood kifaa kingine,,,umepotea njia rudi ulipotoka uanze upya
 
We Ni Kilaza kweli, Hivi Unadhani moro ya leo ni yakumchagua mvua nguo mbele za watu awe Mbunge, Huyo mnayemwita Afande sele,Hana Nidhamu ndio maana hata Jeshini alifukuzwa.Yani Afande sele awe mbunge amuwakilishe nani? Aziz Aboud hana mpinzani Moro.
 
Back
Top Bottom