Hongera Askari wetu

Hongera Askari wetu

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Posts
2,029
Reaction score
1,201
NAWAPA pongezi askari wetu wale wawili waliojitoa kwa mioyo yao na uvumilivu mkubwa wa kwa jua na mvua.
Hawa askari muda wote wako imara na wakakamavu.
1.Mmoja yupo kasimama pale posta(bismin)
2.Na mwengine yupo pale Moshi mjini round abaut ya KCMC.
HONGERA SANA
 
weka picha

index.jpg
 
NAWAPA pongezi askari wetu wale wawili waliojitoa kwa mioyo yao na uvumilivu mkubwa wa kwa jua na mvua.
Hawa askari muda wote wako imara na wakakamavu.
1.Mmoja yupo kasimama pale posta(bismin)
2.Na mwengine yupo pale Moshi mjini round abaut ya KCMC.
HONGERA SANA

Great thinker du!!au unamàanisha?
 
Unamaanisha yale masanamu au Human Person
 
ha ha kuna mwingine yupo dar pale kwenye mzunguko wa posta ameshka bunduki ya kizamani SR
 
NAWAPA pongezi askari wetu wale wawili waliojitoa kwa mioyo yao na uvumilivu mkubwa wa kwa jua na mvua.
Hawa askari muda wote wako imara na wakakamavu.
1.Mmoja yupo kasimama pale posta(bismin)
2.Na mwengine yupo pale Moshi mjini round abaut ya KCMC.
HONGERA SANA
1545570_267072220111782_1399723476_n.jpg
 
Mara mia ya wale kuliko hawa tunaoishi nao mitaani.
 
Back
Top Bottom