Hon. Freeman Mbowe chairman


Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
[TABLE]
[TR]
[TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Salutation[/TD]
[TD]Honourable[/TD]
[TD="width: 42%, align: center"]Member picture
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]First Name: [/TD]
[TD]Freeman[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Middle Name: [/TD]
[TD]Aikaeli[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Last Name:[/TD]
[TD]Mbowe[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
[TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Constituent: [/TD]
[TD]Hai[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Political Party: [/TD]
[TD]CHADEMA[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Location: [/TD]
[TD]P.O. Box 3070, Moshi[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Phone: [/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ext.: [/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Fax: [/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office E-mail: [/TD]
[TD]fmbowe@parliament.go.tz [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Member Status: [/TD]
[TD]Current Member[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Date of Birth [/TD]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE]
[TR]
[TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH="width: 35%"]School Name/Location [/TH]
[TH="width: 27%"]Course/Degree/Award [/TH]
[TH="width: 15%, align: center"]Start Date[/TH]
[TH="width: 13%, align: center"]End Date[/TH]
[TH="width: 10%, align: center"]Level[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]Secondary Education[/TD]
[TD="align: center"]-[/TD]
[TD="align: center"]-[/TD]
[TD="align: center"]HIGH SCHOOL[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE]
[TR]
[TH="colspan: 4, align: left"]EMPLOYMENT HISTORY [/TH]
[/TR]
[TR]
[TH]Company Name [/TH]
[TH="align: center"]Position [/TH]
[TH="align: center"]From [/TH]
[TH="align: center"]To [/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Bank of Tanzania[/TD]
[TD]Bank Officer[/TD]
[TD="align: center"]-[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Please edit your CV I know you are better than this
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
mod wamelala au? Kwani lakin hii nayo ni post
 
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,821
Likes
100
Points
160
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,821 100 160
Big eight
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Da, huyu jamaa SIFURI kabisa...
 
M

man A

Senior Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
141
Likes
1
Points
33
M

man A

Senior Member
Joined Aug 9, 2012
141 1 33
kutoka The Greet thinkers mpaka jukwaa la umbeya, hongera maccm kweli pesa haishimdwi.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Kwa hili namtetea,

Mbowe ana akili sana kuliko ma professors na mdokta kibao, ndio maana anawaongoza na wanamwogopa sana

Elimu sio nguvu au kipaji cha uongozi. Tatizo la Mbowe ni akili ndogo ambayo ina uzoefu wa kuongoza kumbi za disko tu na anafanya makosa kutumia uzoefu wake wa disko kwenye siasa
 
C

case mtanga

Senior Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
101
Likes
7
Points
0
C

case mtanga

Senior Member
Joined Nov 14, 2013
101 7 0
Kumbe bwana makengeza sifuri na kubebwa bebwa na baba mkwe wake,kumbe mzee mtei akimchomeka BOT na sasa amezoea kuleta umangi wake hadi chadema duh, kwa elimu hii ndio maana sijawahi kumsikia mbowe akiongea english au academic swahili, yeye anaongea kama ka dj flani, no wonder wasomi kina zito na kitila walimuona hafai
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,157
Likes
1,179
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,157 1,179 280
Wakuu tujadili mambo ya muhimu kama mfumuko wa bei, madawa ya kulevya, kushuka kwa elimu, huduma mbovu hosptalin, ardhi, ufisadi, madini, mikataba feki nk, hivyo tuachane na CV za watu makamanda kwan sio agenda ya msingi kwa sasa.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,842
Likes
1,251
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,842 1,251 280
mod wamelala au? Kwani lakin hii nayo ni post
haina shida, ni post itakayomsaidia a-update CV yake accodingly

tusiwe blind tu kwasbabu ni Mbowe au Kikwete

lets be fair
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Kwa hili namtetea,

Mbowe ana akili sana kuliko ma professors na mdokta kibao, ndio maana anawaongoza na wanamwogopa sana

Elimu sio nguvu au kipaji cha uongozi. Tatizo la Mbowe ni akili ndogo ambayo ina uzoefu wa kuongoza kumbi za disko tu na anafanya makosa kutumia uzoefu wake wa disko kwenye siasa
Project Zitto imebuma?
 
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
320
Likes
1
Points
35
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
320 1 35
Kwa hili namtetea,

Mbowe ana akili sana kuliko ma professors na mdokta kibao, ndio maana anawaongoza na wanamwogopa sana

Elimu sio nguvu au kipaji cha uongozi. Tatizo la Mbowe ni akili ndogo ambayo ina uzoefu wa kuongoza kumbi za disko tu na anafanya makosa kutumia uzoefu wake wa disko kwenye siasa
Tunaomba tuwekee ya kwako!
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Jamani hivi form six leaver anawezafanya BOT tena bank officer?

Thus why Tanzanians hate chagga, this is very silly.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,770 280
Kumbe bwana makengeza sifuri na kubebwa bebwa na baba mkwe wake,kumbe mzee mtei akimchomeka BOT na sasa amezoea kuleta umangi wake hadi chadema duh, kwa elimu hii ndio maana sijawahi kumsikia mbowe akiongea english au academic swahili, yeye anaongea kama ka dj flani, no wonder wasomi kina zito na kitila walimuona hafai
pole sana, yaani elimu ni kuingia madarasani? Shame on you..
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,770 280
Hivo vinaitwa vihoja!
 
K

KITOSA

Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
37
Likes
1
Points
15
K

KITOSA

Member
Joined Jan 22, 2011
37 1 15
tumia akili ndogo tu Formal Education lazima uingie darasani!wacha elimu za hadithi,kuongea,fitina wizi nk,Slaa asingeitwa DOCTOR bila kuingia darasani
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,767
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,767 2,014 280
Mzee Mwinyi alikuwa na elimu ya madrassa tu akaongoza taifa. Elimu ya kufugia majini ya Mwinyi hamkuiona hadi mnamshambulia Mbowe?
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,986
Likes
451
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,986 451 180
Kiongozi ni mtu yeyote anayekubalika katika jamii
 

Forum statistics

Threads 1,249,679
Members 481,004
Posts 29,707,202