Msuya 1 New Member Joined Oct 11, 2017 Posts 2 Reaction score 0 Dec 18, 2018 #1 fundi Rangi MWENYE uzoefu ,maarifa na mbunifu kwa ubora na mwonekano mzuri Wa NYUMBA yako home decoration and colour painting 0757581397
fundi Rangi MWENYE uzoefu ,maarifa na mbunifu kwa ubora na mwonekano mzuri Wa NYUMBA yako home decoration and colour painting 0757581397
dingihimself JF-Expert Member Joined Jan 9, 2016 Posts 9,832 Reaction score 20,350 Dec 18, 2018 #2 Mr. Ungejua ungeweka na sample za kazi ulizofanya kazi, hujui watz ni matomaso mpaka waone Msuya 1 said: fundi Rangi MWENYE uzoefu ,maarifa na mbunifu kwa ubora na mwonekano mzuri Wa NYUMBA yako home decoration and colour painting 0757581397 Click to expand...
Mr. Ungejua ungeweka na sample za kazi ulizofanya kazi, hujui watz ni matomaso mpaka waone Msuya 1 said: fundi Rangi MWENYE uzoefu ,maarifa na mbunifu kwa ubora na mwonekano mzuri Wa NYUMBA yako home decoration and colour painting 0757581397 Click to expand...
BRO SANTANA JF-Expert Member Joined Jun 15, 2015 Posts 1,845 Reaction score 2,249 Dec 18, 2018 #3 Hili tangazo ni moja kati ya matangazo ya hovyo humu jf.