Home box receiver open dstv, canal sat and aljazeera sport via erthnet free

Home box receiver open dstv, canal sat and aljazeera sport via erthnet free

Hiyo inafanyaje kazi? unakua na Dish la aina gani? Fafanue vizuri.
 
halo jamii forum samahani kwa kupotea nilipoteza password sasa nimerudi asante
 
Hebu elezea kidogo vile inavyofanya kazi na faida zake mkuu...unajua si kila mtu humu ndani ni gwiji wa IT
 
Unafunga dish la sentmita 90 kuona dstv na kama wataka kuona canalsat unafinga dish jingine. Namna inavyofanya kazi inatumia erthnet hii inamaana kama una internet lazima iwe ya cable na kama unatumia moderm basi unafunga rooter kupata erthnet cable.
 
Sasa mkuu, si ungefunguka kwa kina kama unatoa bure au kama unauza ni kwa bei gani? Hapo ungesaidia wengi kuona kama watamudu au la.
 
Inauzwa sh. 300,000 ikiwa option ya youtube, mpeg4, recoding and hd.
 
Inauzwa sh. 300,000 ikiwa option ya youtube, mpeg4, recoding and hd.

Sasa hiyo ndio biashara, je hii inatofauti gani na ile ya Paje anayo uza 200,000?
 
Last edited by a moderator:
Ile ni dongle mpeg 2 haina option ya hd channel wala recoding na ipo senstive katika stremeang wakati wa kuangalia channel sababu inakuwa inatumia rooter ya 3g.
 
Dish inakusaidia kupata signal ya dstv au free to air, internet inawezesha kufungua channel zilizo kuwa schambled kama dstv, canasat and aljazeera sport

Mkuu hebu toa darasa kwa upana, kwa hiyo kuna channel unaweza kuziona bila kuwa na internet au internet ni lazina? Pia hii ya kwako ni too expensive kuliko zile za dongle ambazo ni hd.
 
Ukiwa huna internet na ukafunga dish ilipo dstv utaona itv, ch5, ch10, tbc, startv, atn, sentanta sport na nyinginezo. Na ukifunga dish ilipo aljazeera utaona dubai one, dubai sport, abudhabi8 na nyingine nyingi free.
 
Haina uwezo wa kuweka acount itaona free to air pekee
 
Sasa hiyo ndio biashara, je hii inatofauti gani na ile ya Paje anayo uza 200,000?

Kwa mazingira ya tanzania.. ya paje ndio mpango mzima.. yaani plug & play
 
Last edited by a moderator:
mwana hizi zilizokuwa kilo mbili sasa zimeshuka bei hadi laki na 30 kwa sasa.

Safi sana nitaongeza kingine ni mnunulie ndugu yangu maana naona kile cha kwanza ela yangu wala sijajutia.
 
Back
Top Bottom