fundi bishoo
JF-Expert Member
- Jun 26, 2018
- 14,508
- 27,811
Kwani hili daladala au banda la movie mkuu??
Nyie ndio mnapelekea dada zetu weusi kukesha na karolaiti wakijichubua.Wagwan inakuaje wakubwa na watu wa makamo
Oya leo nimepata namba ya mtoto mkali
Iiiiiii waiti kala jamani apa nawaza nimpgie sa hv au tomorow aisee hata sielewi nahisi kuvurugwaaaaa
Najua hujaelewa
#yungt3mper
yes bishoo haswaaa
Mpigie
[emoji375][emoji375]
Nyie ndio mnapelekea dada zetu weusi kukesha na karolaiti wakijichubua.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ngja na ww upulizweeeSubiri ukaliwitiwe.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Ngja na ww upulizweee
yes bishoo haswaaa
Jamaa yake atatumia ile dawa ya mafuta ya kuzuia mbu kukukong'oli
Sent from my iPhone using JamiiForums
Aah unantusi mkuu au sio
yes bishoo haswaaa