holiday in tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

holiday in tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lily, Jan 27, 2011.

  1. l

    lily JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana Jf mimi nawapenda sana, maanaka kila nikiomba msaada huku wa kitu huwa napata majibu mazuri sana duh bila hii blog sijui ningekuwa wapi. i love this blog a lot than FB. sasa mimi nataka kuja mwezi wa nane bongo naishi USA na niko na family! nitapatate kureny appartment3 bedrooms) nice area, clean and secure? kwa muda wa six weeks? asanteni
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    haya, wataalamu wa estates- aka wazee wa mujini, kazi hiyo...msaidieni huyu member.

    BTW, Bongo ni kubwa, unataka kukaa mji gani?
     
  3. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 10,262
    Trophy Points: 280
    kazi ipo!!
     
  4. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 10,262
    Trophy Points: 280
    Hapa A town unataka maeneo gani? Hali ulioitaka ipo pia hali ya hewa ni nzri dada'gu mpendwa!
     
  5. l

    lily JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kukaa bongo. thanx
     
  6. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Kwani bongo ndio wapi???
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,574
    Likes Received: 19,968
    Trophy Points: 280
    Baadhi wanaposema "Bongo" wanamaanisha jiji la maraha Dar ES Salaam.

     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,254
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Dally Estate - No.1 Tanzania Property Sales and Rentals -

    peruzi hiyo site nina uhakika asilimia 100 utapata suluhisho hela yako tu, pia kuna site nyingi tu za estate agency za kibongo tafuta wasiliana nao utapata dunia ya sasa ni ya utandawazi wala huna haja kuuliza watu just google tu
     
Loading...