Hoja. Tuwe na Hansard yetu hapa JF.

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,111
2,000
Ramada Kareem wana Jf.

Napendekeza tuwe na hansard ya kudumu kwa mambo mazito ya kitaifa tuyajadiliyo hapa. mfn hili la makinikia tuwataje wabunge wa CCM waliokuwa mjengoni kati 1995 mpk sasa ambapo mikataba na miswada ya hovyo ikiidhinishwa mjengoni kwa ndio nyingi.

Lengo tuwasute hapa na kuwataka waombe radhi taifa kabla ya kuchangia chochote tena pale mikataba na miswada itakapopelekwa mjengoni kama ilivyoagizwa na mkulu.

Hii itasaidia kizazi kijacho kuwajua wasaliti wa taifa hili. Ikumbukwe kwa sasa kila mtu anaongea kana kwamba hili suala kila mtu hakuhusika. mfn hata raisi. sipika na wabunge walokuwemo enzi na bado wamo wanashangaa.

Naomba kuwasilisha.
 

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
3,595
2,000
Yaani na kuwaza koote umekuja na hoja na pendekezo la kuwasuta... ama kweli njia ya kwenda mbinguni ni nyembamba.
 

sam leon

JF-Expert Member
Jan 29, 2017
893
1,000
Tumia nafsi ya kwanza umoja,,yani kuandika vyote hivyo conclusion ni kusuta daaaaa!!!

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom