Hoja;kulikokoni kwenye bei za gesi?????

Hoja;kulikokoni kwenye bei za gesi?????

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Posts
1,333
Reaction score
58
Kulioni kwenye Gesi??Huku Tanzania ikigubikwa na hoja ya uhaba wa mafuta na mgao wa umeme bei za gesi zimepanda bei tena???Hivi mamlaka husika zinafanya nini kila leo kupindisha bei gesi???Mtungi wa 15kg umetoka elfu arobaini na nne mpaka elfu arobaini na nane….
Tunaelekea wapi na huu upandishaji holela wa bei????
 
Kulioni kwenye Gesi??Huku Tanzania ikigubikwa na hoja ya uhaba wa mafuta na mgao wa umeme bei za gesi zimepanda bei tena???Hivi mamlaka husika zinafanya nini kila leo kupindisha bei gesi???Mtungi wa 15kg umetoka elfu arobaini na nne mpaka elfu arobaini na nane….
Tunaelekea wapi na huu upandishaji holela wa bei????

Sio siku nyingi huo mtungi ulikuwa ukiuzwa 28,000/=
 
nilihoji wakati fulani gas ilihadimika dar, nikaambiwa meli kutoka nijeria imechelewa, hivi ni kweli hii gas ya kupikia inatoka nigeria? wenye data kaminili mtujuze
Kulioni kwenye Gesi??Huku Tanzania ikigubikwa na hoja ya uhaba wa mafuta na mgao wa umeme bei za gesi zimepanda bei tena???Hivi mamlaka husika zinafanya nini kila leo kupindisha bei gesi???Mtungi wa 15kg umetoka elfu arobaini na nne mpaka elfu arobaini na nane….
Tunaelekea wapi na huu upandishaji holela wa bei????
 
Huku kanda ya ziwa mtungi wa gas wa kilo 15 tunanunua kwa 60,000/, kwa kweli tutaendelea kukata miti adi mapori yote yawe jangwa!
 
Baada ya kuisoma habari hii kwenye mwananchi la jana nilimpigia simu wife aulize bei ya mkaa ni shilingi ngapi ili tuhamie huku, kwani kwa mwendo hali ni mbaya sana
 
Back
Top Bottom