Hohohodididiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii


M

Mhango

Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
55
Likes
0
Points
0
M

Mhango

Member
Joined Nov 25, 2010
55 0 0
Wanajamvi sijui niwape Shikamooo kama wanauchakachuaji CCM waombapo kura au niwape CDM Oyeeeeeeeeeeee kama vile Mkuu wetu wa Nchi moyoni mwenu asalimiapo wananchi wake......anyway nabisha hodi kwa wenyewe jamani...nene ngwanangwa, namhala, itabanya balasi....Ngosha the Dong the Kikomo ya CC nyamagana...Msumali wa Masha.....Hodi jamani wenye jamvi...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
karibu sana muheshimiwa jisikie uko nyumbani lol:A S crown-1::A S crown-1:
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,400