Hofu ya Mungu ya Rais Samia imenipa ujasiri sana

Hofu ya Mungu ya Rais Samia imenipa ujasiri sana

Michael Uledi

Senior Member
Joined
Mar 29, 2023
Posts
132
Reaction score
323
Nimemsikia Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mh. Samia Suluhu Hassan na kupata ngumu faraja sana ndani ya kipindi cha mwezi mmoja nyuma! Kuna kitu nimejifunza na kuanza kutamani sana kufanya kazi na Serikali yake ya Awamu ya Sita.

Tamaa yangu imeongezeka sana baada ya mara ya kwanza kumsikia akikerwa kwa dhati kabisa na report ya CAG na kwa mara ya kwanza kutamka maneno magumu kwake yaani pumbavu, stupid na zaidi kuhoji kama Wezi wa Mali za Umma je, watazikwa na hizo fedha wanazowaibia Watanzania?

Kwangu kauli ile ya kizalendo imenipa picha kwamba labda viongozi wanawake ndani ya Nchi hii inawezekana wakawa na "Kauoga'' fulani katika kulinda maslahi ya Taifa. Jana tena katika baraza la Kitaifa la Idd nimemsikia akilia na malezi ya watoto wetu hasa watoto wa kiume kwa kuwataka Wazazi "Wakomae" katika malezi ya watoto kwa ajili ya maslahi ya baadae ya Taifa.

Naona dhamira njema ya Mh. Rais ya kutaka kulinda Uadilifu na kujenga Taifa la watu wenye hofu ya Mungu. Ukishakuwa na Rais mwenye hofu ya Mungu Taifa linapona na mengi.

Umebakiza sadaka moja kwa Mungu baada ya mfungo wa Mwezi Mtukufu wa Ramadhan Mh. Rais, kamilisha sala yako kwa Mungu wako.

Nenda kawachukulie hatua wahuni wote ambao wamekuchafua sana kupitia Report ya CAG. Hakuna njia bora ya kuipa heshima Serikali yako na kupunguza maneno ya huku mtaani zaidi ya kudeal angalau kwa kuwaondoa ofisini wale wote wanataka kuivua nguo Serikali yako.

Naona sasa naanza kuwa mmoja wa vijana ambao naanza kutamani kufanya kazi na Serikali yako ya Awamu Sita. Naona nia yako njema na naona nina wajibu wa kukusaidia kufikia malengo ya Taifa lako mpaka mwaka 2030.

Mpaka hapa, tayari 2025 count my vote. Ntazitafuta kura zao asubuhi mchana na usiku.

Kazi Iendelee sasa!



Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app
 
Wazo zuri ila dr.Samia Kasema ukweli kila mzazi ni Serikali na kila mzazi awe mstari wa mbele kweny malezi ya watoto wake.
 
Kuna baadhi ya wazazi ni tatizo kubwa kwenye malezi ya watoto wao lakini haswa wale walio zaliwa kiholela a.k.a watoto wa mitaani au wanao lelewa na "single mother", ukifanya utafiti kwa kiasi kikubwa aina hiyo ya watoto hawana maadili kabisaaaaa, tusiwaache tuwasaidie.

Naungana mkono na Mhe. Rais kuwa endapo kila mzazi atatimiza wajibu wake kikamilifu katika malezi basi tutaliponya Taifa letu, na tutakuwa na viongozi waadilifu na wazalendo.
 
Naona dhamira njema ya Mh. Rais ya kutaka kulinda Uadilifu na kujenga Taifa la watu wenye hofu ya Mungu. Ukishakuwa na Rais mwenye hofu ya Mungu Taifa linapona na mengi.
Naunga mkono hoja,
.Mpaka hapa, tayari 2025 count my vote. Ntazitafuta kura zao asubuhi mchana na usiku.
Na wakati wewe ukimtafutia hizo kura za 2025, sisi wengine nasi tunamsaidia uendeshaji umma, watu wazijue haki zao.
Rais Samia ana nia njema Watanzania wapate haki, ila Watanzania hawajui Haki! Je, Tumsaidie kuelimisha umma Katiba, Sheria na Haki au?
P
 
Kuchukua maamuzi mapema ndio udhaifu wake.
Nimemsikia Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mh. Samia Suluhu Hassan na kupata ngumu faraja sana ndani ya kipindi cha mwezi mmoja nyuma! Kuna kitu nimejifunza na kuanza kutamani sana kufanya kazi na Serikali yake ya Awamu ya Sita.

Tamaa yangu imeongezeka sana baada ya mara ya kwanza kumsikia akikerwa kwa dhati kabisa na report ya CAG na kwa mara ya kwanza kutamka maneno magumu kwake yaani pumbavu, stupid na zaidi kuhoji kama Wezi wa Mali za Umma je, watazikwa na hizo fedha wanazowaibia Watanzania?

Kwangu kauli ile ya kizalendo imenipa picha kwamba labda viongozi wanawake ndani ya Nchi hii inawezekana wakawa na "Kauoga'' fulani katika kulinda maslahi ya Taifa. Jana tena katika baraza la Kitaifa la Idd nimemsikia akilia na malezi ya watoto wetu hasa watoto wa kiume kwa kuwataka Wazazi "Wakomae" katika malezi ya watoto kwa ajili ya maslahi ya baadae ya Taifa.

Naona dhamira njema ya Mh. Rais ya kutaka kulinda Uadilifu na kujenga Taifa la watu wenye hofu ya Mungu. Ukishakuwa na Rais mwenye hofu ya Mungu Taifa linapona na mengi.

Umebakiza sadaka moja kwa Mungu baada ya mfungo wa Mwezi Mtukufu wa Ramadhan Mh. Rais, kamilisha sala yako kwa Mungu wako.

Nenda kawachukulie hatua wahuni wote ambao wamekuchafua sana kupitia Report ya CAG. Hakuna njia bora ya kuipa heshima Serikali yako na kupunguza maneno ya huku mtaani zaidi ya kudeal angalau kwa kuwaondoa ofisini wale wote wanataka kuivua nguo Serikali yako.

Naona sasa naanza kuwa mmoja wa vijana ambao naanza kutamani kufanya kazi na Serikali yako ya Awamu Sita. Naona nia yako njema na naona nina wajibu wa kukusaidia kufikia malengo ya Taifa lako mpaka mwaka 2030.

Mpaka hapa, tayari 2025 count my vote. Ntazitafuta kura zao asubuhi mchana na usiku.

Kazi Iendelee sasa!

View attachment 2596811

Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app
 
Hofu ya Mungu ipo kwenye matendo ya mtu siyo kwenye kuongea.

Hiki kikokotoo cha 33% na msoto wanaopitia hao wazee kupata mafao yao siioni hofu ya Mungu hapo.

Ni dhulma tupu.
 
Wazo zuri ila dr.Samia Kasema ukweli kila mzazi ni Serikali na kila mzazi awe mstari wa mbele kweny malezi ya watoto wake.
Kila mzazi analea mtoto wake mwenyewe toka anamzaa. Na saa zingine mtoto anaweza kufa kwa kukosa tiba na serikali haisaidii chochote.

Tunacholalamika kwa sasa ni ongezeko la uvunjifu wa maadili huku serikali inaangalia haikemei.

Mtoto kuna umri akifika anakuwa out of control. Anaingia duniani ambapo kuna mazuri na mabaya. Huku ndipo serikali ipo.

JPM alizuia watoto kucheza pool table asubui na kamari. Kweli pool table zilikuwa zinafungwa na watoto wanaenda shule na ikasaidia vijana wengi kujiingiza kwenye shughuli za ujasiriamali ikiwemo boda.

Alizuia unywaji pombe asubui. Na bar nyingi zilitii. Huyu kila kitu ye hawezi. Mara utasikia mkalitazame hili, mara mtupishe. Na sasa anarudisha mpira kwa wazazi ye anajitoa..katika hili la uvunjifu wa maadili serikali yake haiwezi kukwepa.
 
Inabidi tujiulize.

Kuna yule aliyekuwa anaombewa na watu zaidi ya milioni 40 kika mara kwenye nyumba za Ibada Mungu amlinde, amuepushe na mabaya, aliongoze Taifa letu vizuri, na sala za kila aina lakini yuko wapi!

Inabidi tujiulize kwanini Mungu hakusikiliza sala za hao watu zaidi ya milioni 40.

TUWAHESHIMU BABA NA MAMA TUPATE MIAKA MINGI NA HERI DUNIANI,, TUSISEME UONGO, TUSIUE, TUSIIBE, TUSITAMANI MWANAMKE ASIYE MKE WAKO, TUSITAMANI MALI YA WATU.

Kwa kifupi TUTENDE YALIYO MEMA ili tubarikiwe.
 
Inabidi tujiulize.

Kuna yule aliyekuwa anaombewa na watu zaidi ya milioni 40 kika mara kwenye nyumba za Ibada Mungu amlinde, amuepushe na mabaya, aliongize Taifa letu vizuri, na sala za kila aina lakini yuko wapi!

Inabidi tujiulize kwanini Mungu hakusikiliza sala za hao watu zaidi ya milioni 40.

Kwa kifupi TUWAHESHIMU BABA NA MAMA TUPATE MIAKA MINGI NA HERI DUNIANI,, TUSISEME UONGO, TUSIUE, TUSIIBE, TUSITAMANI MWANAMKE ASIYE MKE WAKO, TUSITAMANI MALI YA WATU.

Kwa kifupi TUTENDE YALIYO MEMA ili tubarikiwe.
Walimuombea chawa tu wasiofika hata milioni 1
 
Walimuombea chawa tu wasiofika hata milioni 1
Mimi ilipokuwa ikifika kwenye sehemu ya MAOMBI wakisema tumuombee Rais wetu mimi nilikuwa naweka sala yangu kwa kusema kama kuna mabaya ahukumiwe kulingana na mabaya aliyoyafanya na anayoyafanya!
 
Inabidi tujiulize.

Kuna yule aliyekuwa anaombewa na watu zaidi ya milioni 40 kika mara kwenye nyumba za Ibada Mungu amlinde, amuepushe na mabaya, aliongoze Taifa letu vizuri, na sala za kila aina lakini yuko wapi!

Inabidi tujiulize kwanini Mungu hakusikiliza sala za hao watu zaidi ya milioni 40.

TUWAHESHIMU BABA NA MAMA TUPATE MIAKA MINGI NA HERI DUNIANI,, TUSISEME UONGO, TUSIUE, TUSIIBE, TUSITAMANI MWANAMKE ASIYE MKE WAKO, TUSITAMANI MALI YA WATU.

Kwa kifupi TUTENDE YALIYO MEMA ili tubarikiwe.
Unachotakiwa ujue ni kwamba Mungu aliweka siku ya kufa kwako ukiwa bado tumboni mwa mama yako.

Maombi na dua hayazuii mwanadamu kufa ila yanakuepysha na hila za ibilisi.

Kuna watoto wanazaliwa na wanakaa wiki wanakufa, kuna vijana wengi wanakufa na watu wazima. Kuna watu wanafia Isarael na Mecca wakiwa katika ibada.

Kuna watu wamekeshea wazazi wao nyumba za ibada na wazazi wamekufa, vivyo hivyo wazazi wamefanya.
 
Kuwaamini wa wanasiasa kwa Maneno yao na sera zao bila vitendo ni ugonjwa mwingine wa akili.Nakukumbusha Maisha bora kwa kila mtanzania,Hapa kazi tuu,Kazi iendele.Raisi angetaka Report ya CAG ijadiliwe na Bunge angesisitiza na ingejadiliwa kabla ya kupitisha Bajeti. AMINI VITENDO NA SIO MANENO.
 
Back
Top Bottom