F Fida Mwaka New Member Joined Feb 21, 2013 Posts 3 Reaction score 0 Feb 21, 2013 #1 Habari za leo wana JF kwanza kabisa namshukuru Mungu kwakunipa kibali cha kujiunga nanyi katika jukwaa hili. Zaidi sina chakusema ila tu ninaomba ushirikiano wenu katika mda tutakao kuwa wote hapa jamvini. Ahsanteni!!
Habari za leo wana JF kwanza kabisa namshukuru Mungu kwakunipa kibali cha kujiunga nanyi katika jukwaa hili. Zaidi sina chakusema ila tu ninaomba ushirikiano wenu katika mda tutakao kuwa wote hapa jamvini. Ahsanteni!!
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Feb 21, 2013 #2 karibu sana jf
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 18,980 Reaction score 22,453 Feb 22, 2013 #3 karibu sana
The Son JF-Expert Member Joined Jul 30, 2012 Posts 459 Reaction score 59 Feb 22, 2013 #4 Karibu sana jamvini.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,891 Reaction score 13,883 Feb 22, 2013 #5 Karibu sana JF.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,400 Reaction score 3,028 Feb 22, 2013 #6 Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,186 Reaction score 111,133 Feb 23, 2013 #7 Karibu sana JF...