Hodiiii

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,900
2,000
Hapana mkuu siendi huko ingawa mimi sio mwenyekiti
hahaha, wakikuona mgeni wanajua ni TISS au askari kanzu umekuja kupeleleza jioni wanalala na kichwa chako!! Ewe mwenyezi Mungu tunusuru na hayo mauaji ya kinyama.
 

Daby

JF-Expert Member
Oct 26, 2014
33,243
2,000
Wewe ni he/she?

CC Bonny Daby mshana jr
Swahiba ndiyo huyu nilibahatika kula naye ka dinner
da6ebcfb927a7219040ae3337dccc799.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom