Hodiii hodiii hodiii wenyeji...!

Chipolopolo

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Posts
1,432
Reaction score
746
Naitwa Chipolopolo!Wenyeji wangu.Kwa heshima na taadhima.Naomba kukaribishwa japo katika viunga vya nyumba zenu tu itanitosha.Sebuleni au kwingine itakuwa ziada!Nimefurahishwa na uchangamfu wenu.Naahidi kuhamishia makao mjini hapa...!
 
Naitwa Chipolopolo!Wenyeji wangu.Kwa heshima na taadhima.Naomba kukaribishwa japo katika viunga vya nyumba zenu tu itanitosha.Sebuleni au kwingine itakuwa ziada!Nimefurahishwa na uchangamfu wenu.Naahidi kuhamishia makao mjini hapa...!
karibu sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…