Hodi.

Paw

Content Manager
Nov 14, 2010
2,113
2,000
.....Lakini wote hao wanadhibitiwa na mtu anaitwa Paw, usiingie katika anga zake utajuta hahahaaah!!
Haaha, mkuu usimtishe mgeni.
Uwapo jukwaani usiogope yeyote wala lolote ila ogopa kuvunja kanuni na sheria za JF
 

Globu

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
8,177
2,000
Karibu mgeni, una bahati sana. Leo umepokewa na Mkuu Paw. Haa ha ha.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom