Hodi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Spragger, Apr 3, 2012.

  1. S

    Spragger New Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Heshima na Taadhima wakuu wote hapa jamvini ninawaomba Kukaribia hapa,Nimechoka kuingia kama mgeni kwa muda mrefu sasa (Miaka kadhaa), Ni matumaini yangu tutakuwa pamoja hapa...Asanteni na Shukrani wote.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,357
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    welcome!,
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,346
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. S

    Spragger New Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuruni sana wakuu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jukwaani
     
Loading...