Hodi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kayoka, Jun 22, 2011.

  1. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Waungwana na magreat thinkers naomba tuungane kwa pamoja kujenga jumba la busara na uzalendo.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Karibu, japo umeingia moja kwa moja sebuleni bila kupitia chumba cha wageni.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    karibu ndio kwanza naanza kula kwa vile hujabisha hodi mlangoni(jukwaa la ukaribisho) sitakupa bakuli hapa. chakula cha hapa ni busara,kufikiri kwa kina,epuka jazba,matusi kebehi au ushabiki usiokuwa na tija kwa wanajamii.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    karibu...karibu
     
  5. MAYOO

    MAYOO JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Karibu rafiki, lakini mbona hadi chumbani? Hawajakuonesha pa kufikia? Hebu rudi nyuma kidogo kuna chumba cha wageni (utambulisho), nitakukuta hapo tuzungumze.
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tuanze moja kwa moja, enheee
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,026
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Kayoka JF.
     
  8. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
Loading...