msimamowetu Member Joined Dec 8, 2014 Posts 96 Reaction score 13 Dec 8, 2014 #1 Nimekuwa nikisoma majadiliano yenu kwa aina mbalimbali nimekuwa nikiyafurahia na kuelimika pia, nimeona sina budi niungange nanyi naamini ntapata kujijuza na kujifunza mengi toka kwa wazoefu, Asanteni!
Nimekuwa nikisoma majadiliano yenu kwa aina mbalimbali nimekuwa nikiyafurahia na kuelimika pia, nimeona sina budi niungange nanyi naamini ntapata kujijuza na kujifunza mengi toka kwa wazoefu, Asanteni!
msimamowetu Member Joined Dec 8, 2014 Posts 96 Reaction score 13 Dec 8, 2014 Thread starter #3 Asante sana mkuu
M Mahona Senior Member Joined Sep 29, 2011 Posts 162 Reaction score 13 Dec 10, 2014 #4 Karibu sana mwana JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,866 Reaction score 13,850 Dec 10, 2014 #5 Krb sana jf mjukuu.......
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Dec 24, 2014 #6 karibu sana
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,086 Reaction score 110,881 Dec 30, 2014 #7 Karibu sana
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,382 Reaction score 2,961 Jan 12, 2015 #8 Karibu JF