Hodi wanajamvi

3 Angels message

JF-Expert Member
Aug 3, 2017
2,640
2,000
Karibu sana mkuu, tunategemea kupata michango chanya na ya kujenga hoja kutoka kwako katika mada kadhaa

Hapa ni home of great thinkers kwa hiyo kabla ya kupost chochote lazima ukichambue na kufikiri sana ukiona utachopost hakitakuwa chema unasoma na kulike tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom