Hodi Wajomba na Mashangazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Wajomba na Mashangazi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mariabeno, Aug 27, 2010.

  1. m

    mariabeno Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai nyote ni wazima wa afya. Haya, naomba nijiunge nanyi wana JF kwani kwa kweli mko bomba na mnatisha kwa kila hali. Nimependezewa na uga wenu.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Naomba niwe wa kwanza kukukaribisha. UR welcome!
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Karibu mdau Mariabeno
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
Loading...