Hodi, naomba mnikaribishe

Flashfifty

Member
Feb 10, 2021
73
150
Hellow everyone..mim ni mgeni hapa naomba ukaribisho wenu wakuu najua nitajifunza mengi..Ahsanteni
 

Rumi96

JF-Expert Member
Sep 17, 2019
384
1,000
Karibu sana bibie, uwe wazi huko PM, pia kama hujasoma user policies zipitie, weka picha ya utambilisho. Karibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom