S Sugar-a Senior Member Joined Feb 6, 2012 Posts 132 Reaction score 22 Feb 7, 2012 #1 Mi mgeni wajameni ndo kwanza nimeshuka kwenye treni kwetu kigoma mwisho wa reli nimekuja mjini Jf naombeni mnipokee.
Mi mgeni wajameni ndo kwanza nimeshuka kwenye treni kwetu kigoma mwisho wa reli nimekuja mjini Jf naombeni mnipokee.
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Feb 7, 2012 #2 karibu sugar-a, nijuavyo sugar ni tamu sana je na wewe ndivyo ulivyo?
S Sugar-a Senior Member Joined Feb 6, 2012 Posts 132 Reaction score 22 Feb 7, 2012 Thread starter #3 nitonye said: karibu sugar-a, nijuavyo sugar ni tamu sana je na wewe ndivyo ulivyo? Click to expand... hapana mimi ni sugar ya mwarubaini chungu lakini naponya.
nitonye said: karibu sugar-a, nijuavyo sugar ni tamu sana je na wewe ndivyo ulivyo? Click to expand... hapana mimi ni sugar ya mwarubaini chungu lakini naponya.
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Feb 7, 2012 #4 Sugar-a said: hapana mimi ni sugar ya mwarubaini chungu lakini naponya. Click to expand... Haina mbaya karibu tena jamvini
Sugar-a said: hapana mimi ni sugar ya mwarubaini chungu lakini naponya. Click to expand... Haina mbaya karibu tena jamvini
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,382 Reaction score 2,961 Feb 7, 2012 #5 Karibu sana. Umekuja na zawadi?
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,869 Reaction score 13,850 Feb 7, 2012 #6 Karibu sana JF.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 7, 2012 #7 Karibu sana
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 7, 2012 #8 Karibu sana.