C chimero New Member Joined Mar 6, 2012 Posts 1 Reaction score 0 Mar 15, 2012 #1 naitwa chimero .naombeni ushirikiano wenu wakubwa
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Mar 15, 2012 #2 Karibu jf
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 15, 2012 #3 chimero said: naitwa chimero .naombeni ushirikiano wenu wakubwa Click to expand... Ushirikiano utapata wa kutosha, karibu!
chimero said: naitwa chimero .naombeni ushirikiano wenu wakubwa Click to expand... Ushirikiano utapata wa kutosha, karibu!
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Mar 15, 2012 #4 Unataka juisi au gongo?vyote utapata hapa
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 15, 2012 #5 welcome sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Mar 16, 2012 #6 Karibu sana JF mkuu.
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 Mar 16, 2012 #7 Mkuu, mchango wako ni muhimu sana.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 16, 2012 #8 Kabakabana said: Unataka juisi au gongo?vyote utapata hapa Click to expand... Khe!! Gongo kumbe inapatikana pia? Mama muuza nani? Au ni wewe.....tehe
Kabakabana said: Unataka juisi au gongo?vyote utapata hapa Click to expand... Khe!! Gongo kumbe inapatikana pia? Mama muuza nani? Au ni wewe.....tehe
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 16, 2012 #9 Ohoooo!! Kairbu sana bwana Chimero. Karibu sana JF.