Hodi Hodi Jamvini


M

Mariatu

New Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
3
M

Mariatu

New Member
Joined Dec 14, 2010
3 0 3
Waungwana, ninabisha hodi na kuwasalimuni. Mie mwanafamilia mpya jamvini naomba mnipokee.
Wasalaam.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Waungwana, ninabisha hodi na kuwasalimuni. Mie mwanafamilia mpya jamvini naomba mnipokee.
Wasalaam.
Karibu sana
Endelea kutembelea majukwaa, ukiwa na tatizo lolote nitafute nitakusaidia FREE of charge
Karibu
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Karibu sana
Endelea kutembelea majukwaa, ukiwa na tatizo lolote nitafute nitakusaidia FREE of charge
Karibu
kwa kuchangamkia brands mpya wewe!
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Karibu sana, nidhamu na utaratibu uliouonesha uendelee nao.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Karibu sana zingatia sheria na kanuni za jamvi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217