Hodi Hodi hodii

Hodi Hodi hodii

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Posts
20,142
Reaction score
24,447
wenyeji wote habari zenu ,mimi ni mgeni katika nyumba hii ila hapo mwanzo nilikuwa nikipita nje na kuisoma tu, lkn nimevutiwa na vilivyomo ndani yake naomba mnipokee aksanteni
 
wenyeji wote habari zenu ,mimi ni mgeni katika nyumba hii ila hapo mwanzo nilikuwa nikipita nje na kuisoma tu, lkn nimevutiwa na vilivyomo ndani yake naomba mnipokee aksanteni
Ushalipia kiingilio?!
 
Bila shaka ndio maana ake mpaka nipo ukumbini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom