Hodi hodi hodi mpaka ndani!


LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Jama! Hbr ya majira haya! Hakika baada ya kuwa mperuzi kitambo sasa nimeamua kuwa ndani ya WanaJF! Naombeni kampani yenu na sina mengi zaidi ya kuwatakieni kazi njema ktk ujenzi wa Taifa le2 lenye uongozi legelege! Tuupo Pamojaaaa,A to Z!
 
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
652
Likes
18
Points
35
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
652 18 35
Karibu sana jamvini.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
karibu utoe ujinga na matongotongo
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
karibu utoe ujinga na matongotongo
<br />
<br />

Mkuu sidhani kama umemtendea haki mgeni wetu. Siamini kama alikuwa na ujinga na matongotongo. Angeshindwa hata kujoin humu!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Mkuu sidhani kama umemtendea haki mgeni wetu. Siamini kama alikuwa na ujinga na matongotongo. Angeshindwa hata kujoin humu!
<br />
<br />
Yani nimefikiri la kumwambia nikakosa maana sheri naiheshimu sana. Ngoja nitakutana naye humu humu bila shaka.
 

Forum statistics

Threads 1,237,311
Members 475,501
Posts 29,284,113