Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,846 Nov 4, 2011 #22 Cathode Rays said: Hongera sana, hiyo ni hatua kubwa sana provided darasa la 2 limekuwezesha hata kutumia computer Click to expand... Nimejazia na elimu ya watu wazima mkuu.
Cathode Rays said: Hongera sana, hiyo ni hatua kubwa sana provided darasa la 2 limekuwezesha hata kutumia computer Click to expand... Nimejazia na elimu ya watu wazima mkuu.
Cathode Rays JF-Expert Member Joined Nov 3, 2011 Posts 1,738 Reaction score 1,495 Nov 4, 2011 Thread starter #23 Ulimakafu said: Nimejazia na elimu ya watu wazima mkuu. Click to expand... Hahaaaa, hiyo ni MEMKWA au MKEJA mkuu?? haya bwana, hongera sana
Ulimakafu said: Nimejazia na elimu ya watu wazima mkuu. Click to expand... Hahaaaa, hiyo ni MEMKWA au MKEJA mkuu?? haya bwana, hongera sana
Leonard Robert JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 11,148 Reaction score 7,413 Nov 4, 2011 #24 FaizaFoxy said: Kuna watu humu wana id za magwanda na magamba na kuna wakati huwa wanajijibu wenyewe! Click to expand... leo umenena.
FaizaFoxy said: Kuna watu humu wana id za magwanda na magamba na kuna wakati huwa wanajijibu wenyewe! Click to expand... leo umenena.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Nov 4, 2011 #25 Karibu sana jamvini, inabidi uwe neutral....
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Nov 4, 2011 #26 karibu tujumuike pamoja.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Nov 5, 2011 #27 Karibu jamani
Azimio Jipya JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 3,363 Reaction score 1,136 Nov 9, 2011 #28 Much welcome!!
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 7, 2012 #29 Karibu JF!