SuperImpressor JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 1,505 Reaction score 649 Apr 16, 2013 #1 http://www.theworldtoptens.com/top-10-most-expensive-mobile-phones-in-the-world-2013/
Chief-Mkwawa Platinum Member Joined May 25, 2011 Posts 32,279 Reaction score 44,416 Apr 16, 2013 #2 mkuu link ya zaman kuna iphone 5 ya gold na almasi inauzwa ghali zaidi alipost millah. Watu wana hela na wananunua. Kuna bilionea wa hongkong anaitwa joe amenunua simu hiyo
mkuu link ya zaman kuna iphone 5 ya gold na almasi inauzwa ghali zaidi alipost millah. Watu wana hela na wananunua. Kuna bilionea wa hongkong anaitwa joe amenunua simu hiyo