Hizi ni salaam za CCM kuelekea 2020

Hizi ni salaam za CCM kuelekea 2020

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,772
Reaction score
165,406
Serikali ya sasa inaonekana kuwasahau kabisa watumishi wa umma na bahati mbaya hata vyama vya wafanyakazi vilionekana kuwa havina msaada kwa watumishi na hivyo kupoteza maana nzima ya uwepo wa vyama hivi na viongozi wake.

Kitendo cha wawakilishi wa watumishi wa umma kuwakataa viongozi wa TUCTA waliokuwepo na kuchahua wengine kina maana kubwa sana kwa mtu anefikiri kwa mapana.

Tafsi rahisi ya matokeo ya uchaguzi huu kwa mtazamo wangu ni kuwa, watumishi hawaridhishwi na sera za serikali ya awamu hii zinazohusu watumishi wa umma na ndio maana wamewakataa viongozi waliokuwepo kwa kushindwa kuwatetea maana wamekuwa kimya kama vile awamu hii kila kitu kiko sawa kuliko hata awamu iliyopita jambo ambalo si kweli hata kidogo.

Mwenye kutazama mambo kwa mapana na marefu atanielewa.
 
Serikali ya sasa imeamua kuwasahau kabisa watumishi wa umma na bahati mbaya hata vyama vya wafanyakazi vilionekana kuwa havina msaada kwa watumishi na hivyo kupoteza maana nzima ya uwepo wa vyama hivi na viongozi wake.

Kitendo cha wawakilishi wa watumishi wa umma kuwakataa viongozi wa TUCTA waliokuwepo na kuchahua wengine kina maana kubwa sana kwa mtu anefikiri kwa mapana.

Tafsi rahisi ya matokeo ya uchaguzi huu ni kuwa watumishi hawaridhishwi na sera za serikali ya awamu hii zinazohusu watumishi wa umma na zaidi ni jinsi serikali hii inavyowatendea watumishi na ndio maana wamewakataa viongozi waliokuwepo kwa kushindwa kuwatetea maana wamekuwa kimya kama vile awamu hii kila kitu kiko sawa kuliko hata awamu iliyopita jambo ambalo si kweli hata kidogo.

Mwenye kutazama mambo kwa mapana na marefu atanielewa.
Mbona matawi ya chadema, mkoani Mbowe hapeleki hata mia ya ruzuku??
 
Serikali ya sasa imeamua kuwasahau kabisa watumishi wa umma na bahati mbaya hata vyama vya wafanyakazi vilionekana kuwa havina msaada kwa watumishi na hivyo kupoteza maana nzima ya uwepo wa vyama hivi na viongozi wake.

Kitendo cha wawakilishi wa watumishi wa umma kuwakataa viongozi wa TUCTA waliokuwepo na kuchahua wengine kina maana kubwa sana kwa mtu anefikiri kwa mapana.

Tafsi rahisi ya matokeo ya uchaguzi huu kwa mtazamo wangu ni kuwa, watumishi hawaridhishwi na sera za serikali ya awamu hii zinazohusu watumishi wa umma na zaidi ni jinsi serikali hii inavyowatendea watumishi na ndio maana wamewakataa viongozi waliokuwepo kwa kushindwa kuwatetea maana wamekuwa kimya kama vile awamu hii kila kitu kiko sawa kuliko hata awamu iliyopita jambo ambalo si kweli hata kidogo.

Mwenye kutazama mambo kwa mapana na marefu atanielewa.
sasa wewe mambo gani umetazama kwa mapana?hacha upumbavu wako wa kuchonganisha watu
 
Wewe jamaa kila comment au mada unawaza uchaguzi tu.

Hata kabla ya uchaguzi uliopita ulikuwa unawaza uchaguzi. Matokeo yake uliyaona.

Uchaguzi huo umepita na sasa umeendelea kuwaza tena uchaguzi. Hujagundua kama fikra zako zimekuwa kama vicious circle.

Kwenye siasa za nchi masikini kama Tanzania, 2020 ni mbali sana kwa maana kuwa huwezi kufahamu kitakachotokea.

Wewe mwenyewe ulikuwa kila mara unamnanga Lowassa kuwa ni fisadi na hatakiwi kuwa mgombea Urais lakini kabla ya miezi minne kuingia kwenye uchaguzi, huyo huyo Lowassa akawa mgombea wako wa Urais Tanzania.

Hiki unachodhani ndio jeneza la CCM kisiasa usijekushangaa likawa ni jeneza la chama unachokishabikia.
 
Wewe jamaa kila comment au mada unawaza uchaguzi tu.

Hata kabla ya uchaguzi uliopita ulikuwa unawaza uchaguzi. Matokeo yake uliyaona.

Uchaguzi huo umepita na sasa umeendelea kuwaza tena uchaguzi. Hujagundua kama fikra zako zimekuwa kama vicious circle.

Kwenye siasa za nchi masikini kama Tanzania, 2020 ni mbali sana kwa maana kuwa huwezi kufahamu kitakachotokea.

Wewe mwenyewe ulikuwa kila mara unamnanga Lowassa kuwa ni fisadi na hatakiwi kuwa mgombea Urais lakini kabla ya miezi minne kuingia kwenye uchaguzi, huyo huyo Lowassa akawa mgombea wako wa Urais Tanzania.

Hiki unachodhani ndio jeneza la CCM kisiasa usijekushangaa likawa ni jeneza la chama unachokishabikia.
Mbona fisiemu wanawaza wizi tu sisi hatusemi
 
Acha uongo, mimi ni mmoja wa watumishi wa Umma, HATUJSAHAULIKA hata kidogo. Peleka majungu na uchonganishi huko kwenu Kaskazini.
Wewe ni mpuuzi kabisa,unawaza kwa kutumia nyuma au?
How dare can you say that? wakati hakuna annual increments kwa mujibu wa mikataba?
Watumishi hawajalipwa malimbikizo na stahiki zao KABISA,
Go to hell,watu kama wewe kuna haja ya kuwafanyia kitu fulani.
 
Mbona fisiemu wanawaza wizi tu sisi hatusemi
Uwezo wako wa kujenga hoja uko chini sana.

Kama unajielewa, jaribu kutafuta watu wenye uwezo kama wewe ili msaidiane kufundishana ujinga.

Samahani kama nimekukwaza!
 
Acha uongo, mimi ni mmoja wa watumishi wa Umma, HATUJSAHAULIKA hata kidogo. Peleka majungu na uchonganishi huko kwenu Kaskazini.
kweli hamjasaulika nyongeza kama kawaida imeongezwa na area zote mmelipwa?
 
Kiukweli Pogba anawatesa sana raia wake. Si watumishi wa umma, wafanyabiashara na hata wakulima, wote wanateswa utadhani si wapiga kura wake.
 
Back
Top Bottom