Hizi ndizo sifa na tabia za wanafunzi wa vyuo vya tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndizo sifa na tabia za wanafunzi wa vyuo vya tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Jul 1, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Utafiti uliofanywa na watalaam toka nchini umegundua wanafunzi wanafunzi wa vyuo tanzania

    1.hupenda kwenda baa na kumbi za starehe kuliko lecture na semina

    2.hushinda room kuliko libray

    3.hujua mitindo ya mavazi kuliko module

    4.huogopa sap,carry na disco kuliko dhambi

    5.humfahamu wakurugenzi wa bodi ya mikopo kuliko wa wahadhili

    6.huudhulia birhdays,harusi kuliko ibada

    7.hutoa ofa kwa wenzao kuliko sadaka misikini na makanisani

    8.hupenda ku discuss mishahara kuliko maswali

    9.hupenda kuwabagua wenzao wanaotoka familia za kimasikini kuliko matajili

    10.huchukia sana siku za mitihani,test
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuu!!!!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,648
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Hili linahitaji utafiti ili kuleta majumuisho hapa,

    Ukiangalia vyuo vya mjini tu utakuwa huitendei haki tafiti yako!
     
  4. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uko juu kamanda!
     
  5. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    marudio
     
  6. Muce

    Muce Senior Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huo utafiti wako ulifanyia vyuo gani? Udom na Teku nini.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu unapozungumzia vyuo una maana vyuo vipi? Vya ualimu? Vya mieleka kama nilichosoma mimi? Au vipi???
     
  8. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It might be true.am still working on it.
     
  9. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    vyuo vyote
     
  10. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisaaa
     
  11. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    vyuo vyote........vinavyotoa ila kama hamtoridhika ntarudi tena....kufanya utafiti
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,846
    Likes Received: 6,696
    Trophy Points: 280
    Duu mbona kama kweli.
     
  13. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,130
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ndugu, kiswahili ni lugha yetu,tujivunie!
     
  14. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sample size ndogo sana kaongeze then urudi kutuhabarisha,,.
     
  15. R

    RockyII Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huchukia ma lecturer wanao attend vipind vyote..
    Masista duu wanakosa ela ya kula lakin c ya kwenda salun
    sherehe za birthday znategemeana na kupata boom haijalsh cku imepta ila boom likiingia wanafunz woote wamezaliwa
    hawana ela ya kununua vitin wana ela ya kwnda bar
     
  16. kamwendo

    kamwendo JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 344
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    kazi kwelikweli...!halafu sisi wadogo zenu ndo tuko njian kuja huko...sijui itakuwaje daah
     
  17. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mh hiyo research sijailkubali
     
  18. M

    MR.LEO Senior Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao wataalamu ni akina nani na huo utafiti wao wameufanyia wapi?
     
  19. li sheng

    li sheng Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhh hivi ulivishirikisha hata vile vya TIBA ??
     
  20. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    hakika hapa Sample yako ulichukulia ifm na cbe
     
Loading...