Hizi meseji nazo

Lucky One

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
673
500
Leo nimecheka sana wanajf,hz meseji nyngine balaa tupu,rfki yangu kanitumia meseji iliyo kwenye mfumo wa swali eti
Kati ya samaki na chupi kipi huvuliwa mara nyingi?
uwanja wenu sasa.......
 

faby

JF-Expert Member
Feb 18, 2011
2,215
2,000
naona shangingi upo mitaa hii! halafu sikutaji jina ila ushajijua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom