hizi hapa ndo tofauti kati ya CCM na CHADEMA

hizi hapa ndo tofauti kati ya CCM na CHADEMA

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Posts
4,403
Reaction score
151
TOFAUTI ZA WAZI KATI YA CCM NA CHADEMA:- CHADEMA Inaipigania
Katiba Mpya Kwa niaba ya Watanzania Wote Nchini. CCM Inaipinga
Katiba Mpya Kwa niaba ya Chama na Vigogo Wanaoutaka Urais 2015.
CHADEMA Inapinga Ongezeko la Posho Kwa Kupaza Sauti Bungeni Kwa
niaba ya Wanyonge ambao ndio Walipa Kodi. CCM Wanataka Posho Ili
Kushibisha Matumbo yao maana Wamechaguliwa Ili Wakale hata bila
huruma Kwetu Walipa Kodi. CHADEMA Inapendekeza Kura ya Siri Ili Kila
mmoja awe na Uhuru wa Kufanya maamuzi ya Kidemokrasia Bungeni.
CCM Wanalazimisha Kula Iwe ya Wazi Ili akina Kangi Lugola Waonekane
Wanawaunga Wananchi Mkono au ni Chama. Ikumbukwe Kwamba, lengo
la hapa ni Kuyapuuza Mawazo ya Wananchi na Kuyakubali yale ya CCM
hata Kama huyapendi. CHADEMA Inapinga Vikali sana Ufisadi, Dhuruma,
Unyanyasaji, Uonevu, Kuuza Twiga, Meno ya Tembo na Dawa za
Kulevya. CCM Imehalalishaji Matendo hayo maovu na Kuyafanya Kama
Kitega Uchumi wa Chama hicho. Mfano:Kinana anamiliki Meli ya
Kusafirishia Meno ya Tembo Kwenda Uchina na Bara Hindi.
 
Kuishabikia CCM ni sawa na kumshabikia shetani. CCM ni jini linalokwamisha maendeleo ya Watanzania kwa kuwanyonya damu
 
osambi ngoja jamaa LUMUMBA warudi kutoka kwa mama ntilie kupata lunch yao watakujibu. Nipo hapa juu nawaona waleeee.......
 
Kuishabikia CCM ni sawa na kumshabikia shetani. CCM ni jini linalokwamisha maendeleo ya Watanzania kwa kuwanyonya damu

Lipi ni jini kati ya CCM na chadema!!!! Kuna vyama vipo kifreemanson had dam imwagike ndo wapate umaarufu, chadema siku zote hufanya fujo na maandamano ili mrad tu wamwage damu ili umaarufu wao uendelee, CCM inategemea wananchi na mikutano kupata umaarufu, hivyo tafakari vizuri kabla ya kuandika humu kwa watu wenye uwezo mzuri wa kufikiri na wasiokunywa viroba kama ninyi' KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
 
Kuiongelea CCM kwa sasa ni kukosa cha kuongea.
 
TOFAUTI ZA WAZI KATI YA CCM NA CHADEMA:- CHADEMA Inaipigania
Katiba Mpya Kwa niaba ya Watanzania Wote Nchini. CCM Inaipinga
Katiba Mpya Kwa niaba ya Chama na Vigogo Wanaoutaka Urais 2015.
CHADEMA Inapinga Ongezeko la Posho Kwa Kupaza Sauti Bungeni Kwa
niaba ya Wanyonge ambao ndio Walipa Kodi. CCM Wanataka Posho Ili
Kushibisha Matumbo yao maana Wamechaguliwa Ili Wakale hata bila
huruma Kwetu Walipa Kodi. CHADEMA Inapendekeza Kura ya Siri Ili Kila
mmoja awe na Uhuru wa Kufanya maamuzi ya Kidemokrasia Bungeni.
CCM Wanalazimisha Kula Iwe ya Wazi Ili akina Kangi Lugola Waonekane
Wanawaunga Wananchi Mkono au ni Chama. Ikumbukwe Kwamba, lengo
la hapa ni Kuyapuuza Mawazo ya Wananchi na Kuyakubali yale ya CCM
hata Kama huyapendi. CHADEMA Inapinga Vikali sana Ufisadi, Dhuruma,
Unyanyasaji, Uonevu, Kuuza Twiga, Meno ya Tembo na Dawa za
Kulevya. CCM Imehalalishaji Matendo hayo maovu na Kuyafanya Kama
Kitega Uchumi wa Chama hicho. Mfano:Kinana anamiliki Meli ya
Kusafirishia Meno ya Tembo Kwenda Uchina na Bara Hindi.

Mkuu unaleta U-CCM na U-CHADEMA katika masuala ya katiba mpya? Umesahau kuwa katiba mpya ni ya watanzania sio ya wanachama wa CCM na CHADEMA pekee? kumbuka kuna watanzania wengi hawajajiunga na vyama vya siasa.
 
TOFAUTI ZA WAZI KATI YA CCM NA CHADEMA:- CHADEMA Inaipigania
Katiba Mpya Kwa niaba ya Watanzania Wote Nchini. CCM Inaipinga
Katiba Mpya Kwa niaba ya Chama na Vigogo Wanaoutaka Urais 2015.
CHADEMA Inapinga Ongezeko la Posho Kwa Kupaza Sauti Bungeni Kwa
niaba ya Wanyonge ambao ndio Walipa Kodi. CCM Wanataka Posho Ili
Kushibisha Matumbo yao
maana Wamechaguliwa Ili Wakale hata bila
huruma Kwetu Walipa Kodi. CHADEMA Inapendekeza Kura ya Siri Ili Kila
mmoja awe na Uhuru wa Kufanya maamuzi ya Kidemokrasia Bungeni.
CCM Wanalazimisha Kula Iwe ya Wazi Ili akina Kangi Lugola Waonekane
Wanawaunga Wananchi Mkono au ni Chama. Ikumbukwe Kwamba, lengo
la hapa ni Kuyapuuza Mawazo ya Wananchi na Kuyakubali yale ya CCM
hata Kama huyapendi. CHADEMA Inapinga Vikali sana Ufisadi, Dhuruma,
Unyanyasaji, Uonevu, Kuuza Twiga, Meno ya Tembo na Dawa za
Kulevya. CCM Imehalalishaji Matendo hayo maovu na Kuyafanya Kama
Kitega Uchumi wa Chama hicho. Mfano:Kinana anamiliki Meli ya
Kusafirishia Meno ya Tembo Kwenda Uchina na Bara Hindi.

Nchemba: Anayefikiri Posho ya Sh300,000 Haimtoshi Afungashe Virago
 
Lipi ni jini kati ya CCM na chadema!!!! Kuna vyama vipo kifreemanson had dam imwagike ndo wapate umaarufu, chadema siku zote hufanya fujo na maandamano ili mrad tu wamwage damu ili umaarufu wao uendelee, CCM inategemea wananchi na mikutano kupata umaarufu, hivyo tafakari vizuri kabla ya kuandika humu kwa watu wenye uwezo mzuri wa kufikiri na wasiokunywa viroba kama ninyi' KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI

Ingekuwa na wewe unauelewa ningeona umevaa gwanda kupinga maovu ya ccm kwa taifa letu, ila kitendo cha kusema kidumu chama cha mapinduzi, inaonesha ubongo wako bado bikra.
 
Kuishabikia CCM ni sawa na kumshabikia shetani. CCM ni jini linalokwamisha maendeleo ya Watanzania kwa kuwanyonya damu

Hata iweje lkn sio chadema chama wa wabaguzi na wadini sana,bora hao ccm milele kuliko chadema
 
Tofauti ni moja
CCM wapo madarakani,na Chadema wapinzani
Ila wanafanana kwa Mengi
Wote ni wezi panapokuwa na Fedha mbele yao
 
Back
Top Bottom