Hivi wanawake huwa wanataka nini?ona huyu,mshauri

Hivi wanawake huwa wanataka nini?ona huyu,mshauri

Mshaur apunguze matumiz yasio ya lazima ili ela yke itoshe. Ataepuka kukopa na kuomba pia
 
Jingine hii stori umetunga kwa maana wadada wasasa hawakosei masharti tena ikihusu hela halafu.
Kama ikitokea ni kweli atunganishie tukaishi vyema.
 
Anakupa kiasi gani cha pesa shida
aziishi.milion 1,2,3 au elfu5,10,20,50 au lake
 
Fursa kama hiyo Atoto: anaitafuta kwa mwanga wa torch. .mtoa mada Shauri yako
 
Back
Top Bottom