Haki kuna wakati najiuliza kama hawa ni binadamu wa kawaida au laaah
Mengi wanayofanya kiuhalisia sidhani kuna mambo ya kustaajabisha mno
Kinachokushangaza ni nini eti?Haki kuna wakati najiuliza kama hawa ni binadamu wa kawaida au laaah
Mengi wanayofanya kiuhalisia sidhani kuna mambo ya kustaajabisha mno
Zaidi ya asilimia tisini ni fiction tu. Futi moja na nusuau mbili zinaishilia wapi? Kwani kuna pango huko? Vile vile nilimsikia mtaalamu mmoja redioni akionya kuwa kupendelea kuangalia hayo kuna punguza nguvu za watazamaji katika kushiriki tendo hilo wakifanya wao.Haki kuna wakati najiuliza kama hawa ni binadamu wa kawaida au laaah
Mengi wanayofanya kiuhalisia sidhani kuna mambo ya kustaajabisha mno
Nenda night club nairobi utajionea kofuli zinavyovuliwa in public
Alikuwa ana-boost kichwa kidogo mchana kwa kupita kuangalia angalia porn kidogoHahahaa! sijui Mtoa Post umewaza nini!
leo ndio umeona kwa mara ya kwanzaINAWEZEKANA BINADAM WA KAWAIDA AKAWA MPUUZI HIVI??
HUKU NI KUJISHUSHA THAMANI KTK JAMII TU
KUNA AJENDA YA KISHETANI ILI KULETA UHARIBIFU KWA MWANADAM
Ngoja waje wabeba boxWakuu naona maisha yamekuwa magumu. Hivi hizo nafasi za kupiga kina dada warembo mkuyenge kisha nilipwe huwa zinatangazwa wapi na mimi ni apply?
Asee nadhani ni adventure moja nzuri sana kuwa unapiga mikuyenge bila hata kutongoza wala kutumia hata mia yako. Tena unaletewa watoto wakali wakali kama Mia Khalifa, Kira Noir, Riley Reid, Lana Rhoades, Pipper Peri n.k bure kabisa uwafumue kisha ukimaliza unapokea kitita chako safi.
Alafu uzuri wanapima STIs kila baada ya muda fulani so ni safe kabisa na usafi ni wa hali ya juu.
Nipeni ramani ma diaspora mlioko huko USA mkiona vacancy msisahau kunitag
Ndo nn mkuu?
Ulikuwa hujawahi kuona hizo mambo....INAWEZEKANA BINADAM WA KAWAIDA AKAWA MPUUZI HIVI??
HUKU NI KUJISHUSHA THAMANI KTK JAMII TU
KUNA AJENDA YA KISHETANI ILI KULETA UHARIBIFU KWA MWANADAM
NASEMA HIVI KWASABABU WANAFANYA MAMBO YA KUSTAAJABISHA MNO HAKI VILE