Hivi vyuo vikuu vyetu havina ubora, extended high schools. No learning is taking place

Hivi vyuo vikuu vyetu havina ubora, extended high schools. No learning is taking place

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,679
Reaction score
103,641
Nimesoma andiko la mwanafunzi wa chuo kikuuu, andiko la shahada ya sheria ya kwanza. Utalia machozi. Masikini mwanafunzi hana usaidizi/ supervision yoyote/ wowote wa Lecturer/Mwalimu, he is fumbling aroud of what to do.

Kibaya Mwalimu anawashinikiza wa submit thesis zao bila yeye kuzipitia.
Wanaishia ku copy za watu wa Kenya na Uganda mradi wamalize waondoke!
nami nikamshauri, COOK DATA, SIMPLE DATA TO YOUR LEVEL, CHUKUA THESIS ZA WAGANDA/WAKENYA. Kopi za waganda/ wakenya badilisha IS/ WAS/ARE/WERE ETC ETC, cheza na lugha hapo isionekane umekopi maandiko ya watu, submit uondoke! SI VIZURI, SASA MWANAFUNZI AFANYEJE?

Nasema ushauri niliowapa si mzuri hata kidogo, maana hakuna learning which is taking place that way, sasa wafanyeje na inabidi wamalize?
 
Kwa nini usingemjenga ili atoe chake kwa akili yake?Muda haukutosha?Umeongeza mjinga mwingine kwenye jamii iliyopigika.
Muda hautoshi, utaratibu ni kuwa mwanafunzi anaandika anampa mwalimu anasoma, anamwelekeza wapi arekebishe. Mwanafunzi anarekebisha. Anampa mwalimu tena anasoma na kuonesha wapi marekebisho yanahitajika...goes like that mpaka unapata perfect output, then you defend!

Kama hiyo haipo unategemea nini? Tafuta ujanja umalize uondoke.

Naogopa kama na kwenye MD ni hivyo, basi tumekwisha!
 
Nimesoma andiko la mwanafunzi wa chuo kikuuu, andiko la shshada ya sheria ya kwanza. Utalia machozi. Masikini mwanafunzi hana usaidizi/supervision yoyote/ wowote wa Lecturer/Mwalimu, he is fumbling aroud of what to do. Kibaya Mwalimu anawashinikiza wa submit thesis zao bila yeye kuzipitia.
Wanaishia ku coy za watu wa Kenye na Uganda mradi wamalize waondoke!
nami nikamshauri,COOK DATA, SIMPLE DATA TO YOUR LEVEL, CHUKUA THESIS ZA WAGANDA/WAKENYA.... kopi za waganda/wakenya badilisha IS/WAS/ARE/WERE ETC ETC , cheza na lugha hapo isionekane umekopi maandiko ya watu, submit uondoke! SI VIZURI, SASA MWANAFUNZI AFANYEJE?

Nasema ushauri niliowapa si mzuri hata kidogo, maana hakuna learning which is taking place that way. sasa wafanyeje na inabidi wamalize?
nilijua tofauti ya alieenda shule na kapuku ni ustaarabu lakini nimeona ajabu leo dah🐒

kupiga hatua mblele ni ngumi sana...
mshauri na mshauriwa ni kama wanafanana tu na wataka wafanane hivyo hivyo kwa makusudi na kushauriana kukwama badala ya kukwamuana🐒
 
Nimesoma andiko la mwanafunzi wa chuo kikuuu, andiko la shshada ya sheria ya kwanza. Utalia machozi. Masikini mwanafunzi hana usaidizi/supervision yoyote/ wowote wa Lecturer/Mwalimu, he is fumbling aroud of what to do. Kibaya Mwalimu anawashinikiza wa submit thesis zao bila yeye kuzipitia.
Wanaishia ku coy za watu wa Kenye na Uganda mradi wamalize waondoke!
nami nikamshauri,COOK DATA, SIMPLE DATA TO YOUR LEVEL, CHUKUA THESIS ZA WAGANDA/WAKENYA.... kopi za waganda/wakenya badilisha IS/WAS/ARE/WERE ETC ETC , cheza na lugha hapo isionekane umekopi maandiko ya watu, submit uondoke! SI VIZURI, SASA MWANAFUNZI AFANYEJE?

Nasema ushauri niliowapa si mzuri hata kidogo, maana hakuna learning which is taking place that way. sasa wafanyeje na inabidi wamalize?
Utakuwa unawaza anticlockwise wewe!
Na sidhani kama unaelewa hata maana ya higher learning kabisa.
 
Utakuwa unawaza anticlockwise wewe!
Na sidhani kama unaelewa hata maana ya higher learning kabisa.
It seems you did not understand what exactly my thread is all about! Re-read twice, thrice and you will be there!
There is no need of having lecturers if you think higher learning does not need guidance (if I understand you)! What are supervisors for? these kids, do not even get supervised! Direct from A-level, stupid veta colleges and the like! They need supervision and guidance!
 
Back
Top Bottom