Hivi "viroba" bora vipigwe marufuku tu...


M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
8
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 8 0
Jamaa huyu nimemkuta katika hali hii maeneo ya Meeda Club muda mfupi uliopita.

 
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
1,828
Likes
514
Points
280
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
1,828 514 280
Mbona sioni kiroba hapo. Huyu jamaa kafeli badala ya kumshusha Mr. konyagi mikono ye ndio kapigwa chini ..Lol
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Mi nashangaa sana! watu wanapiga makele juu ya unywaji wa viroba wakati kila pombe ina madhara. Serikali isimamie MUDA, SIKU na MAHALI ZITAKAPOPATIKANA pombe za aina zote sio kupigia kelele viroba vinavyouzwa kila mahali kwa muda na siku yoyote.
 
K

kimeloki

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
2,300
Likes
1,535
Points
280
K

kimeloki

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
2,300 1,535 280
ungechukua yai umpasulie asirudie siku nyingine
 
C

CarlesSerra

Senior Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
106
Likes
0
Points
0
Age
38
C

CarlesSerra

Senior Member
Joined Aug 21, 2012
106 0 0
naamini haikuwa konyagi hiyo ametumia chupa za konyagi kuweka gongo la mboto
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kunywa kupita kiasi ni hatari kwa afya yako

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
207
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 207 160
Hizo ni raha,kuridhika,mawazo au ulimbukeni?!
Kuna starehe kweli hapo?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Kevin Kevin

Kevin Kevin

Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
3
Kevin Kevin

Kevin Kevin

Member
Joined Mar 18, 2013
28 0 3
Unga-kelele
Kiroba-kelele
Bia-kelele

Sasa watu watumie nini?
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,334
Likes
2,903
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,334 2,903 280
Jamaa huyu nimemkuta katika hali hii maeneo ya Meeda Club muda mfupi uliopita.

naona BUKU 7 ya Lumumba imehusika hapo, hiyo kofia ya CCM inaonesha jamaa alitoka kuweka post mtandaoni then baada ya kuchukua chake pale lumumba kajikuta hapo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,458