Hivi ukiwa na mpenzi kama huyu unafanyaje

Hivi ukiwa na mpenzi kama huyu unafanyaje

Tarime one

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Posts
2,246
Reaction score
1,742
Nina mahusiano na mdada karibia miaka 2 sasa, namhudumia kama kawaida kuanzia mavazi na mengineyo, anaishi kwa dada yake ambae tayari ana mume, kinachoniboa mpaka nahitaji ushauri ni hiki nimemkalisha mara kibao na kumuuliza anajisikia kufanya shughuli gani ya kibiashara nimfungulie aanze kujisimamia.

Kila nikimuuliza yeye anasema hajui afanye nini, kwa sababu yeye kamaliza form 4 nikimwambia nimpeleke VETA akajifunze anachoojisikia hataki, nimemwonya hapa mjini kuna leo na kesho naona hanielewi, nimebaki namshangaa nisaidieni mawazo bana ndugu.
 
mwache kama alivyo mpaka atakapo jisikia, akili zingine mpaka zipate changamoto kubwa ndio zinafunguka.
 
Nilivyo na mipango elfu aisee yngejuta kuniuliza nataka kufanya nini?
Mpige chini huyo ajielewi
 
mwache kama alivyo mpaka atakapo jisikia, akili zingine mpaka zipate changamoto kubwa ndio zinafunguka.

Ni kweli nimeanza kuamini si wote tunaofikiria future kuna wengine wanafikiria leo tu, hajitambui kuna fursa ksma hii watu wanazililia,
 
Either hana mpango na wewe anaogopa kutumia hela zako kuhusu chuo halafu akaja kukuacha mataa..
Or ...Ni upeo wa akili, mvivu wa kujituma...

Sasa mwambie achague moja kusuka au kunyoa sababu wewe unalomtakia ni jema...Achague kama anakupenda basi achague kusoma au kufanya biashara Ufikirie wewe kuwa nini kitamfaa na yeye afikirie anaiterest na nini katika maisha yake....

Kama hakupendi basi asikumalizie hela za kuohonga tuu...

Vizuri kumsaidia mtu ili aweze kuja jiwezesha mwenyewe kuliko kumsaidia ambaye kila kukicha atakuwa omba omba kwani pesa zitaisha..


Nina mahusiano na mdada karibia miaka 2 sasa, namhudumia kama kawaida kuanxia mavazi na mengineyo, anaishi kwa dada yake ambae tayari ana mume, kinachoniboa mpaka nahitaji ushauri ni hiki nimemkalisha mara kibao na kumuuliza anajisikia kufanya shughuli gani ya kibiashara nimfungulie aanze kujisimamia, kila nikimuuliza yeye anasema hajui afanye nini, coz yeye kamaliza form 4 nikimwambia nimpeleke veta akajifunze anachoojisikia hataki, nimemwonya hapa mjini kuna leo na kesho naona hanielewi, nimebaki namshangaa nisaidieni mawazo bana ndugu.
 
Afanye shughuli ya nini!!
Wakati ww unamtosheleza mahitaji yaaake yoote.
Endelea kuhustle na kuhudumia.

Bado kinda huyo.
 
Tarime one,...form 4 wa siku hizi hawawezi kufikiri kitu chochote division yenyewe ya 38 we unaielewa??!!.. we piga mzigo ukichoka sepa na ikijifanya kutaka kung'ang'ania utakuja kutuambia hapa kukwaani kuwa umesalitiwa... mara amebadilika... mwache atakapokuja kupata changamoto atafunguka na atakuwa amechalewa.
 
mkuu huyo amekuheshimu sana anaogopa kukutia hasara na kama unampenda kwa dhati basi penda hadi udhaifu wake!!!
chakufanya hapo we fungua biashara simple halafu mwambie akae uone kama atakataa!!!
 
dah unabahati sana kaka... wengine tumeandikiwa kabisa mambo ka mia, na mwaka usiishe!!! wanapatikan wapi hao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom