meghan markle
JF-Expert Member
- May 22, 2018
- 489
- 1,197
Nauliza je kuna wapelelezi binafsi Tanzania? Utendaji kazi wao ukoje (effectivenes and efficiency) .
Natamani kujua zaidi....
Natamani kujua zaidi....
Msala as in what?? I have a little assignment natamani ningepata PI maana I need some info so badly!!!Wapo ila hawana nguvu kisheria unapotokea msala
Hahahaha hao wambea tu!Shilawadu wanakaz gan?
Sio kwamba wanaweza pata leseni ila tu kuna kua na mipaka ya kazi yao?Nadhani ni kinyume na sheria
Afande Muroto.Nauliza je kuna wapelelezi binafsi Tanzania? Utendaji kazi wao ukoje (effectivenes and efficiency) .
Natamani kujua zaidi....
fuatilia vizuri issue ya Mwakyembe hadi anakuja kuwa poisoned na kabla ya hapo alikwisha tishiwa maisha. Yeye alitumia PI flani hapa bongo na ndio walikiwa wanampa taarifa ya kila kitu. Ila mwisho wa siku hakuwa na nguvu ya kufanya lolote zaidi ya kucheza media na kupenyeza yaliyokuwa yanajiriSio kwamba wanaweza pata leseni ila tu kuna kua na mipaka ya kazi yao?
Though sidhani sana kama TZ wapo maana pange chimbika [emoji23][emoji23][emoji23]
Eeeeh baba we [emoji23] hao wa mheshimiwa mie I can't afford them bhana [emoji23][emoji23]!!Ka information kenyewe nnakotaka hakajai hata mkononi .Asante for the insight lakini.fuatilia vizuri issue ya Mwakyembe hadi anakuja kuwa poisoned na kabla ya hapo alikwisha tishiwa maisha. Yeye alitumia PI flani hapa bongo na ndio walikiwa wanampa taarifa ya kila kitu. Ila mwisho wa siku hakuwa na nguvu ya kufanya lolote zaidi ya kucheza media na kupenyeza yaliyokuwa yanajiri
Wapo but they are not pooular sababu sheria za nchi zinawabana mno kwenye kazi zao.Nauliza je kuna wapelelezi binafsi Tanzania? Utendaji kazi wao ukoje (effectivenes and efficiency) .
Natamani kujua zaidi....
Like Detective J sio? [emoji6]Wapo but they are not pooular sababu sheria za nchi zinawabana mno kwenye kazi zao.
Wana hofu ya hatari "Geshi ra Porisi" litakufa kibudu na kupotea kabisa kama sio kukosa kazi.Hawa watu ni muhimu Sana wakapata nguvu ya kisheria Sawa na takukuru au zaidi. Na tukiwa na private investigators company zenye mamlaka italeta utendaji bora kupitia ushindani wa utendaji Kazi, Sawa na shule private.
Come across with you assignment may be we can do something.Eeeeh baba we [emoji23] hao wa mheshimiwa mie I can't afford them bhana [emoji23][emoji23]!!Ka information kenyewe nnakotaka hakajai hata mkononi .Asante for the insight lakini.
Hahahaha you might be the assignment nikaumbuka bure[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].Si unajua huku behind the keyboard you could be my neighbour next door or my boss!!Asante lakiniCome across with you assignment may be we can do something.
Yule demu mpiga deki wa ofisi ya mwakye alikuja kufa kifo cha utata, mhusika mkuu nae alikuja kuchezewa kaunta attack kwa kuwekewa poison nae ni mgonjwa..fuatilia vizuri issue ya Mwakyembe hadi anakuja kuwa poisoned na kabla ya hapo alikwisha tishiwa maisha. Yeye alitumia PI flani hapa bongo na ndio walikiwa wanampa taarifa ya kila kitu. Ila mwisho wa siku hakuwa na nguvu ya kufanya lolote zaidi ya kucheza media na kupenyeza yaliyokuwa yanajiri