Hivi TISS Mwaka huu Wameajiri?


B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
497
Likes
150
Points
60
B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
497 150 60
Naomba kuuliza kwa yeyote mwenye ufahamu juu ya hili, hivi Usalama wa Taifa mwaka huu wameajiri?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,080
Likes
3,420
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,080 3,420 280
leta picha tuone!
 
Bisansaba

Bisansaba

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
329
Likes
9
Points
35
Bisansaba

Bisansaba

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
329 9 35
Kwani utaratibu wao wa kuajiri unakuaje?
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
Nowadays, there is nothing kiko under the carpet.

TISS tuanachukua vijana from JKT na sio mtaani.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
ngoja na mimi niende JKT niajiriwe
Tatizo lilopo.... Zamani kwenda JKT watu walikua hawataki.. You cant believe nowadays watu wanaonga pesa waende JKT. Sasa kumekua na dili, dio uzalendo tena.. JW wanachukua vijana JKT, TISS, Magereza na police wanachukua baadhi mtaani na baadhi JKT (ila mbeleni nadhani itakua full JKT), pia uhamiaji.. dahhh..


Ila kama wataka enda JKT jiandae, maana JWTZ wame graduate vijana week lililopita na wameshapangiwa vituo. Hivyo walio graduate JKT miezi kadhaa iliopita watapata nafasi za kuingia depo za JW na vikosi vingine, hivyo JKT nayo itabidi ijazwe na vijana from mtaani.
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Likes
14
Points
135
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 14 135
Mwaka huu usalama hawajachukua watu kutoka JKT
 
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
3,454
Likes
145
Points
160
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
3,454 145 160
Kila idara ina utaratibu wake wa kuajiri,kwa idara nyeti kama hii sio lazima kuangalia mwaka mda wowote unaajiriwa kulingana na uhitaji na umuhimu kwa muda huo! Maelezo zaidi tafuta TISS ACT ndo mtailewa vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,250,658
Members 481,436
Posts 29,740,658