Hivi Rama Dee aliwakosea nini watanzania


Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,368
Likes
16,488
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,368 16,488 280
Wakuu, Leo katika pitapita zangu huko you tube nimekutana na video ya msanii Rama dee inaitwa - Kipenda roho
Aisee ni bonge moja ya rnb song
Kinacho nishangaza ni kwanini haikupewa na mpaka sasa haipewi air time ya kutosha kama video nyingine?
Basi hata ile kuzungumziwa kwenye social network sijawahi kusikia!
Tatizo nini kwa msanii huyu?
Nimeshindwa tu kuweka link ya hiyo video hapa ila ni mziki mzuri sana.
Video nzuri unaitazama mpaka nerve sinasisimuka nikakahisi JOE THOMAS amehamia bongo!!

Ndio kitu kilichonisukuma kuuliza huyu mtu aliwakosea nini watanzania? Kama yupo humu awaombe radhi aliowakosea video nzuri kama
ile haikufaa kuishia pale!!

Karibuni tujadili na maoni vilevile yanaruhusiwa huenda yatamfikia
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,642
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,642 280
Wakuu, Leo katika pitapita zangu huko you tube nimekutana na video ya msanii Rama dee inaitwa - Kipenda roho
Aisee ni bonge moja ya rnb song
Kinacho nishangaza ni kwanini haikupewa na mpaka sasa haipewi air time ya kutosha kama video nyingine?
Basi hata ile kuzungumziwa kwenye social network sijawahi kusikia!
Tatizo nini kwa msanii huyu?
Nimeshindwa tu kuweka link ya hiyo video hapa ila ni mziki mzuri sana

Ndio kitu kilichonisukuma kuuliza huyu mtu aliwakosea nini watanzania? Kama yupo humu awaombe radhi aliowakosea video nzuri kama
ile haikufaa kuishia pale!!

Karibuni tujadili na maoni vilevile yanaruhusiwa
Huyu jamaa anajua huo wimbo ni shida. Changanya nyimbo za ben pol hazioni ndani kwa kipenda roho.
Ila ndiyo hivyo watz wengi kama hawaoni na wengine hawamjui.
Hapo ndipo ujue mziki ni zaidi ya kuwa mwimbaji mzuri.
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,884
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,884 280
Tatizo jamaa ana mambo ya kike na ndio yamesababisha apotee kwenye game,aliingilia ugomvi wa Ruge na sugu sasa walivyo kuja kupatana yeye akabaki yupo yupo na ngoma zake cloud hawazigongi!
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,368
Likes
16,488
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,368 16,488 280
Huyu jamaa anajua huo wimbo ni shida. Changanya nyimbo za ben pol hazioni ndani kwa kipenda roho.
Ila ndiyo hivyo watz wengi kama hawaoni na wengine hawamjui.
Hapo ndipo ujue mziki ni zaidi ya kuwa mwimbaji mzuri.
Aisee kweli kabisa mkuu! nimejiuliza maswali mengi sana nimekosa majibu
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,547
Likes
1,776
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,547 1,776 280
Ngoja nikausikilize huo wimbo wa kipenda roho,ndio nije kukomenti
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,319
Likes
15,673
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,319 15,673 280
Jamaa aliingia kwenye vita asiyo iweza,

Hapo ni sawa ni Kenya walivyo ingizwa mkenge na Mmarekani kwenye ishu ya Somalia

Wenzake walisha sanda wakaenda kuomba msamaa kwa Boss Ruge

Mwacheni hadi akili imkae sawa ndiyo atajua madhara ya kuingilia ma beef yasiyo mhusu

Mwangalieni Dj Choka alivyo potezwa baada ya kuwa upande wa jay dee kipindi bifu la ruge na jay de
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,511
Likes
2,939
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,511 2,939 280
wengi wa watu maarufu na wasanii maarufu huwa wanatumia kimbolo uchawi ndo maana unaona kuna wasanii (waimbaji wa mziki) au wachezaji ni wakali lakini hata kujulikana hawajulikani
 
dem boy

dem boy

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
2,546
Likes
3,182
Points
280
Age
58
dem boy

dem boy

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
2,546 3,182 280
Nikumbusheni rama d jamani hata kwa picha im siriaz
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,642
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,642 280
wengi wa watu maarufu na wasanii maarufu huwa wanatumia kimbolo uchawi ndo maana unaona kuna wasanii (waimbaji wa mziki) au wachezaji ni wakali lakini hata kujulikana hawajulikani
We unaamini uchawi unaweza kukufanya utoboe..
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Uteam wenu unawavunja moyo wasanii wengine.
Kwa rnb bongo wakwanza ni rama dee anakuja steve then qchila then bele 9 alafu ndo hao wakwenu hata hawjulikan wanaimba aina gani ya mziki
 
mtwamvina

mtwamvina

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
143
Likes
106
Points
60
Age
27
mtwamvina

mtwamvina

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
143 106 60
Vita ya vinega ( ant-virus) dhidi ya ruge imempoteza jamaa.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,642
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,642 280
Uteam wenu unawavunja moyo wasanii wengine.
Kwa rnb bongo wakwanza ni rama dee anakuja steve then qchila then bele 9 alafu ndo hao wakwenu hata hawjulikan wanaimba aina gani ya mziki
Siyo u team yani hii ni kawaida duniani kote... kuna waimbaji wakali ambao watu wanawakubari lakini siyo mashuhuri wala hawaingizi pesa nyingi ka wengine.
Mziki ni zaidi ya kujua kuimba.
Rama D anajua kuliko akina ben pol, lakini ben pol tz anafahamika kuliko rama d na ben pol hana team.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240